Kết quả 1 đến 2 của 2

Công nghệ âm thanh Natural Sound trên Z30 tốt hơn Beats Audio của HTC One

[img]http://www.**********************/attachments/z30vshtc1-jpg.22391/[/img]

nếu như các bạn đã từng xài qua tai nghe của hãng beats cũng như những thiết bị của htc đang trang bi bộ phân phần mềm và công nghệ beats audio , với phần mềm beats audio tinh chỉnh đặc biệt mang đến cho bạn cảm giác như đang nghe nhạc trong phòng thu. sau khi bạn gắn tai nghe, các thiết bị htc có phần mềm beats audio được cài sẵn sẽ tự động giúp bạn thưởng thức âm thanh tuyệt vời. nếu bạn có một bộ tai nghe beats được tinh chỉnh đặc biệt, phần mềm beats audio sẽ tối ưu hóa âm thanh xuất ra bộ tai nghe của bạn. và bộ tai nghe beats cũng có chức năng bluetooth® với kết nối không dây.

và những mô hình được trang bị công nghệ beats audio dường như khá thành công tiêu biểu là htc one, với thiết kế loa kép của nó được đặt ở phía trước cho công nghệ âm thanh khá tuyệt vời. và bây giờ, chúng ta hãy nói về công nghệ âm thanh natural sound trên z30 mà các kỹ sư blackberry , những người đã bí mật đã được xây dựng một kỹ thuật âm nhầm mang đến cho người dùng blackberry những trải nghiệm âm thanh chân thật nhất.

" blackberry® natural sound cho phép bạn nghe những sắc thái và các biến thể trong giai điệu, làm cho âm thanh trong cuộc đàm thoại của bạn như là bạn đang ở trong cùng phòng cách âm. những thông số công bố gần đây của blackberry z30 sẽ đi kèm với loa stereo mà bạn khi bạn thưởng thức âm nhạc, video, các ứng dụng và trò chơi, hay hơn trung thực hơn và làm cho chất lượng cuộc đàm thoại của bạn như thể là bạn đang nói chuyện trực tiếp với nhau "
    dưới đây là một đoạn video chúng tôi so sánh chất lượn âm thanh giữa blackberry z30 với công nghệ blackberry® natural sound và htc one với công nghệ beats audio. và có vẻ âm thanh của z30 có vẻ tốt hơn so với bất kỳ điện thoại thông minh nào khác đang có mặt trên thị trường hiện nay.blackberry z30 cũng được trang bị hệ thống loa (speakers) stereo với 3 loa (1 ở trên và 2 ở dưới).

nguồn bbin​
    video bbvietnam​

View more random threads:

mình thấy máy loa ngoài của con q10 nghe nhạc to và hay hơn tất cả các loại điện thoại mà mình từ bb, nokia cho đến sony nhưng phần mềm nghe nhạc của bb10.1 chẳng có tùy chỉnh gì hết, nếu nghe bằng phone thì không bằng sony