Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11

cũng rất là phấn khích đối với câu trả lời của ngài chủ tịch. hy vọng mọi điều sẽ tốt đẹp như ngài ấy nói

Trích dẫn Gửi bởi ti teo
    sáu quý cơ à lâu quá nhỉ, lại phải chịu lỗ tiếp sao
    steve jobs quay lại apple vào năm 1997 và mãi cho đến năm 2007 mới bắt đầu đưa được táo bứt phá trên thị trường di động, rồi sir alex về mu cũng trắng tay trong mấy năm trời! cái gì cũng cần có thời gian và quan trọng nhất là lòng tin và sự ủng hộ của các bber . theo mình thì 06 quý là khoảng thời gian không quá dài để đưa được bb thoát khỏi tình thế khó khăn hiện nay, xin chúc mr chen và bb thành công! opo74:

Trích dẫn Gửi bởi ti teo
    sáu quý cơ à lâu quá nhỉ, lại phải chịu lỗ tiếp sao
    quan trọng là hãng không có nợ xấu, còn tiền mặt xoay vòng, và vừa có thêm vốn từ nhà đầu tư, bắt đầu đang tập trung hơn vào thế mạnh của mình cũng như việc có những mức giá sản phẩm tốt hơn (đại diện là z30) nên mình nghĩ không lỗ theo cách bạn đang hình dung đâu.

bác chen người tàu và làm ăn nhiều ở tq, nên không biết bb có dự định gì với tq hay không.
    khi nào bác chen làm ăn quá sâu ở tq, em sẽ bb với bb vì lúc ấy con cháu bác mao lại nắm hết được bb từ trong ra ngoài rồi.

hàng tồn kho z10 là một trong những khó khăn lớn nhất của bb hiện nay _lên tới 965 triệu usd_ lợi nhuận của blackberry trong quý khoảng 1.6 tỷ usd, cắt giảm từ 20.000 lao động xuống còn 12.700 người, dự định tiếp tục cắt giảm thêm 4.500 nhân viên nữa. mong ceo mới đưa con tàu bb vượt qua mọi cơn sóng dữ của biển khơi _thương trường_

Trích dẫn Gửi bởi tigerpack
    bác chen người tàu và làm ăn nhiều ở tq, nên không biết bb có dự định gì với tq hay không.
    khi nào bác chen làm ăn quá sâu ở tq, em sẽ bb với bb vì lúc ấy con cháu bác mao lại nắm hết được bb từ trong ra ngoài rồi.
    hị hị , tồng chí này cứ nghĩ ở đâu cũng có văn hóa con ông cháu bác như ở vn chắc opo28:

cố lên bb

Trích dẫn Gửi bởi tigerpack
    ở nước ngoài, người ta không quan tâm đến vấn đề quốc tịch đâu bạn, quan trọng là người có tài và được thông qua bởi hội đồng quản trị của một công ty, tập đoàn để được ngồi ở chức vụ đó.

6 quý cũng được miễn là chậm mà chắc. làm sao để bb trở lại vị trí xứng đáng mà nó từng có là được...

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối