Kết quả 1 đến 9 của 9

"Typo Keyboard" - Bàn phím QWERTY của BlackBerry & iPhone - Tại sao không?

[img]http://www.**********************/attachments/typo-keyboard-650x0-jpg.26264/[/img]

nếu bạn là người làm quen với blackberry từ những chiếc máy có thiết kế bàn phím vật lý qwerty, thì chắc rằng nó sẽ là một trong những lý do khiến bạn không bao giờ muốn xa rời chiếc blackberry của mình, nếu phải xa rời thì hẳn đó sẽ là cực hình và có thể bạn sẽ cần một khoảng thời gian rất dài để có thể thích nghi được cái mới.

ryan seacrest (người nổi tiếng, trưởng ban tổ chức american idol và hoạt động nhiều lĩnh vực khác) đã đầu tư 1 triệu usd để hoàn thành việc sáng chế, thử nghiệm và sản xuất ra một món phụ kiện độc đáo cho những chiếc iphone đó là "bàn phím typo". khi nhìn qua mẫu bàn phím này, bạn sẽ dễ dàng nhận ra rằng nó rất quen thuộc, typo mang thiết kế bàn phím vật lý qwerty của blackberry, kết nối với điện thoại qua bluetooth để đáp ứng nhu cầu typing, gửi tin nhắn và mail của mọi người dùng . với một kĩ năng đánh máy hoàn hảo bạn có thể soạn bất kỳ văn bản nào với tốc độ ngang ngửa máy tính .

[img]http://www.**********************/attachments/typo-keyboard-side-625x625-jpg.26265/[/img]

bàn phím typo sẽ bắt đầu được bán ra trong tháng 1 ngay sau khi ra mắt tại triển lãm điện tử tiêu dùng được tổ chức vào ngày 7/1 sắp tới ở las vegas. ryan seacrest cho biết kế hoạnh đang ở bước khởi đầu và ông có thể đầu tư thêm 5.000.000$ để phát triển các mẫu bàn phím khác. nếu bạn gặp khó khăn với việc "đánh máy" trên di dộng thì hãy tìm đến bàn phím typo với thiết kế qwerty của blackberry . với sự tạo hình tinh tế và chắc chắn nó sẽ giúp người dùng hoàn toàn cảm thấy thoải mái khi thao tác.

video chi tiết về mẫu bàn phím này :
    <iframe src="https://player.vimeo.com/video/76384667" width="500" height="300" frameborder="0"></iframe>​
    nguồn : digital trends

View more random threads:

nhìn cũng vui nhỉ

quả bàn phím giống bb q10, cơ mà thế thì lại dài quá, như cầm điều khiển đưa lên mặt

mình thấy ko cân đối khi cầm

nhìn thấy dài quá. q10 vẫn là vô đối về bàn fím.

like mạnh, có em này ra mắt có lẽ mình sẽ chuyển sang ip ^^

xấu thôi rồi!! opo32:

lắp cái này vào xong iphone nhìn giống q10 vật vã opo33:

ko biết sử dụng thực tế nó thế nào. các bro thử cầm chiếc bb của mình mà các ngón tay đặt như ở trị trí tương tự như trong clip, xem nt có nhanh hơn bình thường ko??