Kết quả 1 đến 5 của 5

Tilt sẽ sớm ra mắt cho BlackBerry 10 vào ngày 11 tháng 2

[img]http://cdn.**********************/attachments/29017.png[/img]​
    refocus labs đã làm việc với với blackberry thụy điển để sớm ra mắt ứng dụng mang giao diện của tilt được trình bày bởi gary klassen (tác giả của bbm) tại blackberry jam châu á cách đây không lâu. ngoài ra refocus labs cũng thêm phụ trợ ngữ cảnh của sidekick engine (công nghệ tương tự được sử dụng trong giải thưởng của họ giành app arkick) để tạo ra một ứng dụng tuyệt vời cho blackberry 10. theo dự kiến tilt sẽ sớm ra mắt cho blackberry 10 vào ngày 11 tháng 2 sắp tới.

tilt quản lý tin tức, các ghi chú ưu tiên, thời tiết, địa điểm, thống kê số liệu pin và lịch. cập nhật thông tin liên tục và liền mạch. đồng thời thích nghi với gyroscopic của điện thoại, bạn sẽ nhận được các thông tin quan trọng nhất chỉ khi bạn cần nó. trên một bề mặt bảng màn hình sẽ được để trống, nhưng khi bạn nghiêng nó lên các bối cảnh khối sẽ hiển thị theo độ ưu tiên.

tilt sử dụng tính năng sidekick để sắp xếp lại ưu tiên và từng khối của bối cảnh, tái sắp xếp chúng theo bối cảnh hiện tại. nếu thời tiết thay đổi khắc nghiệt hoặc một sự kiện quan trọng sẽ được sắp lên trên, chắc chắn bạn sẽ không bỏ lỡ một thông báo nào khi được kết hợp thêm đèn led.

hãy theo dõi đoạn video về tilt bên dưới, nó cũng mô tả được phần nào về cách thức làm việc.

theo n4bb

mai mấy giờ có nhỉ các bác ơi!?

Trích dẫn Gửi bởi nguyễn văn bằng
    mai mấy giờ có nhỉ các bác ơi!?
    chưa thấy public thời gian bác à!

video giới thiệu ngắn quá, nhưng có vẻ sẽ là app hay, k biết free hay paid vậy bác bonconmat???

1,99usd!
    k xài đc rồi!
    híc!