Kết quả 1 đến 10 của 10

John Chen: Chúng tôi có kế hoạch cho BlackBerry Passport và Classic thế hệ tiếp theo

[img]http://www.**********************/attachments/passport-classic-jpg.48132/[/img]

blackberry passport đã được giới thiệu chính thức vào tuần trước, những chiếc passport đầu tiên đang trên đường đến tay người dùng. đây có lẽ là thời điểm thích hợp để nhà sản xuất điện thoại thông minh canada lập kế hoạch cho các dòng thiết bị tiếp theo cho năm sau. tất nhiên họ vẫn phải theo dõi tình hình và phản hồi về những mẫu thiết bị trong lộ trình hiện tại là passport và classic.

theo báo cáo của reuters, trong tuần này, chủ tịch điều hành john chen có kế hoạch phát hành ít nhất một thiết bị độc đáo mỗi năm.

hiện không có bất kỳ chi tiết nào về những thiết bị tiếp theo, chen nói rằng công ty sẽ giải uyết những chỉ trích về việc khó sử dụng passport bằng một tay.

thêm vào đó blackberry đã lên kế hoạch cho sự ra mắt của một số dòng máy tại mobile world congress vào năm 2015 ( khoảng tháng 2/2015).

nguồn n4bb

View more random threads:

tại sao người dùng cứ phải mong đợi 1 chiếc điện thoại màn hình lớn mà vẫn sử dụng được 1 tay nhỉ.
    cái chế độ sử dụng 1 tay của ip6+ trông làm xấu hết cả cái giao diện đt

mong chờ 1 thiết bị nhỏ gọn hơn!

Trích dẫn Gửi bởi vuanhk10
    tại sao người dùng cứ phải mong đợi 1 chiếc điện thoại màn hình lớn mà vẫn sử dụng được 1 tay nhỉ.
    cái chế độ sử dụng 1 tay của ip6+ trông làm xấu hết cả cái giao diện đt
    kiểu như gấu mình size bự mà lại cứ phải xài 1 tay, khổ. mình xài note bự chà bá, thì xài kiểu bự. nhỏ xài kiểu nhỏ. nói chung ko vấn đề gì. hehe
    con q20 chính xác là khi nào ra thế bác chen. bực lắm rồi

Trích dẫn Gửi bởi hkyfgbm
    kiểu như gấu mình size bự mà lại cứ phải xài 1 tay, khổ. mình xài note bự chà bá, thì xài kiểu bự. nhỏ xài kiểu nhỏ. nói chung ko vấn đề gì. hehe
    nghe đồn đầu tháng 11 ^^ chính thức 100% chưa thấy thông tin cụ tỷ anh ạ

Trích dẫn Gửi bởi hkyfgbm
    bác dùng từ 'gấu' ở đây em thấy hay quá cơ =))

Trích dẫn Gửi bởi dpdhz10
    bác dùng từ 'gấu' ở đây em thấy hay quá cơ =))
    bác nên nghĩ tới trường hợp "đuôi chuột ngoáy lọ mỡ" ấy :rofl:

xử dụng hai tay có gì là sai?

các bạn ấy nghĩ cho những thương binh bị mất 1 bàn tay hay một cánh tay trong chiến tranh đấy.

nói chung vẫn chờ ngóng sự trỗi dậy của rim, vì là fan mà