Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 25

mình thấy android chạy khá ổn trên 10.3.1 rồi đó bạn. chắc chắn sớm hay muộn blackberry cũng sẽ phát triển thế hệ playbook tiếp theo, mong rằng thế hệ này được đón nhận nhiều hơn nữa từ người dùng <=-p

hy vọng con này không giống đời trước, không phải die cam khi up rom, không phải đen màng hình, không phải..... nói chung nhiều lắm bác chen ơi! :d

mong là sớm được trải nghiệm :3

nhìn cũng ngon nhỉ

thiết kế khá đẹp mắt. hi vọng sẽ có một playbook slate thực sự. và xin góp ý với một số anh em rằng. blackberry ra đời giường như họ không sản xuất ra một thiết bị để phục vụ giải trí. đó là lý do tại sao blackberry là dòng máy cho doanh nhân, doanh nghiệp. bạn thấy đấy. obama, ceo cấp cao, hay nguyên thủ quốc gia các nước họ đều dùng blackberry và họ đều nói rằng họ yêu blackberry. vì sao thì có lẽ các bạn biết. nên nếu các bạn yêu blackberry thì đừng nên phàn nàn rằng nó quá ít ứng dụng hay trò chơi.

camera chuyển vào giữa thì chụp hình tiện hơn. mấy cái điện thoại to to mà camera để bên cạnh chụp hình đã thấy hơi biêng biêng rồi. cái này to thế mà để bên cạnh, chụp hình càng gần càng khó chịu.

nhìn hoi dày

về ứng dụng android khi lên 10.3.2 chắc chắn sẽ được cãi thiện mặc dù không bằng native nhưng mình nghĩ với tốc độ xử lý 2.2 cộng thêm phiên bản hđh 10.3.2 sẽ mang đến điều bất ngờ :3 :3 :3

mình nghĩ nên tập trung vào điện thoại, thường xuyên nâng cấp hệ điều hành, app, game. giờ mtb đang giảm dần rồi blackberry ơi

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối