Kết quả 1 đến 5 của 5

BlackBerry Leap sẽ có sẵn vào ngày 29 tháng 4 tại Vương quốc Anh

[img]http://www.**********************/attachments/blackberry-leap-jpg.59140/[/img]

<p align="justify">người dùng blackberry ở anh đang rất nóng lòng để có thể được trên tay thiết bị mới là brackberry leap. hiện tại đã có thể bắt đầu đăng ký và đặt hàng tại một số địa điểm khác nhau.

brackberry leap là thiết bị mới nhất từ nhà sản xuất điện thoại thông minh blackberry, và đã được công bố tại đại hội di động thế giới (mobile world congress) một vài tuần trước đây. công ty đang nhắm mục tiêu đối tượng là khách hàng doanh nghiệp và doanh nhân.

một vài nhà bán lẻ của anh đã chuẩn bị phân phối và giao hàng thiết bị này vào ngày 29 tháng 4. các nhà phân phối clove và expansys sẽ bán blackberry leap với giá £ 215 và phiên bản unlocked sẽ được phân phối với giá £ 205.

hãy thường xuyên theo dõi, diễn đàn sẽ cập nhật thông tin mới nhất về sản phẩm này trong thời gian tới.</p>
    nguồn: n4bb

View more random threads:

không biết có phân phối ở vn k ta? giá tầm giá z3 lúc mới ra thì được! tuy màn hình k mịn được như z10 nhưng bù lại quả pin cũng được! mà bác nào cho e hỏi là con này có slimport hdmi với otg chung với cổng sạc k nhỉ???

Trích dẫn Gửi bởi vương berry
    không biết có phân phối ở vn k ta? giá tầm giá z3 lúc mới ra thì được! tuy màn hình k mịn được như z10 nhưng bù lại quả pin cũng được! mà bác nào cho e hỏi là con này có slimport hdmi với otg chung với cổng sạc k nhỉ???
    có tích hợp bạn ạ :d

hi vọng ko phải từ foxconn.

Trích dẫn Gửi bởi bitis06
    hi vọng ko phải từ foxconn.
    theo e nghĩ không phải đâu bác !!!