Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 16 của 16
    bái phục bác, em đọc cái này chả hiểu cái gì về cái này (rofl)

với tâm lý kì vọng của nhà đầu tư, chắc chắn giá cổ phiếu của blackberry sẽ tăng trong ngắn hạn. song vẫn tính đến khả năng giá cổ phiếu rớt giá không phanh nếu không đáp ứng được những gì họ kì vọng. mong là blackberry slide hay 1 sản phẩm độc đáo nào đó sẽ thay đổi hẳn tình hình hiện nay (phát triển bền vững hơn), và đặc biệt là mong có 1 vụ tấn công bảo mật lớn nhất từ trước đến nay để blackberry có cơ hội thể hiện nhiều hơn. hahahah

lót! hóng hớt! hehehehehe

Trích dẫn Gửi bởi kotex214
    lót! hóng hớt! hehehehehe
    thâm gia diễn đàn thường xuyên để được update thông tin bạn nhé! @mèo sẽ "theo dõi" và "tài trợ" "tên user name" của bạn hàng tháng...:d :d :d

Trích dẫn Gửi bởi kotex214
    à, thật ra mình follow diễn đàn lâu rồi (trong info mình). hì hì. và cũng như phần lớn anh em khác, mình theo dõi chứ ít khi để lại "dấu vết" nào lắm, tại đa số các bệnh và những mẹo dùng blackberry đều rành nên ít khi "hỏi thăm" cũng như "thăm hỏi" anh em (sorry vì cái này). song có 1 điều chắc chắn là tần suất mình truy cập vào các trang thông tin về blackberry luôn cao ngất ngưởng như bbvn, bbvietnam, hay tìnhte (hồi 2008), cb, n4bb... dạo này phần lớn mình cập nhật thông tin qua blackberry channel rồi bạn. hì hì
    ah thì ra xấu. biết nhiều mà anh em hỏi ko để lại "dấu vết" giúp anh em

thì mình đã xin lỗi rồi mà. hahaha

sẽ cố gắng cải thiện, song tới đây nhiều việc phải lo quá :]xx

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12