Kết quả 1 đến 5 của 5

BlackBerry Leap price 6,5 million on 15/5 VN

hôm nay, 7/5, thông tin từ blackberry khu vực đông dương cho biết, sản phẩm mới nhất của blackberry là leap - mẫu điện thoại thuần cảm ứng, giá tầm trung sẽ có mặt ở thị trường việt nam vào ngày 15/5 tới thông qua hệ thống các đại lý ủy quyền. giá bán lẻ blackberry leap tại việt nam là 6.490.000 đồng/máy.

blackberry leap là mẫu điện thoại tầm trung, màn hình độ phân giải hd (1280 x 720) rộng 5 inch, mật độ điểm ảnh 294 ppi, dựng sẵn hệ điều hành blackberry phiên bản mới nhất và pin 2.800 mah.

máy dùng bộ vi xử lý qualcomm msm 8960 1,5 ghz, ram 2 gb, bộ nhớ trong 16 gb có khả năng cắm thêm thẻ nhớ tới 128 gb, camera sau 8 mp quay được video full hd, camera trước 2 mp. nhìn chung blackberry leap khá tương đồng và có chút nhỉnh hơn với blackberry z10 và blackberry z30.
    blackberry leap sử dụng một màn hình độ phân giải hd rộng 5 inch, dựng sẵn hệ điều hành blackberry phiên bản mới nhất và pin có thời lượng hơn một ngày, giúp cho người sử dụng giữ kết nối và kiểm soát thông tin trong cả ngày dài.

ông lê hoàng giang (đại diện nhà phân phối blackberry tại việt nam, phtd): "điểm chung của blackberry leap và z3 là mẫu thiết kế hiện đại".

xem thêm chi tiết click view
    nguồn tin : http://congnghe.vn/

View more random threads:

với 6tr mà có được bb cấu hình tốt vậy sao bạn ? mà chắc tiền nào đồ ý thôi bạn à ! hihi, mình nghĩ vậy.

thui, xong con ong!
    nhà cháu order 7củ5! huhu!

gửi từ passport của tôi bằng cách sử dụng tapatalk

Trích dẫn Gửi bởi bitis06
    thui, xong con ong!
    nhà cháu order 7củ5! huhu!
    sao nhiều thế ? khách họ mua thì mình làm gì còn lời nữa !! :$ chia buồn với bạn rùi .

Trích dẫn Gửi bởi lock_intoheart
    sao nhiều thế ? khách họ mua thì mình làm gì còn lời nữa !! :$ chia buồn với bạn rùi .
    hờ hờ! thì em là khách mà! máu quá nên quất sớm! thui thì đam mê nên cũng chấp nhận, nhưng được cái vọc vạch trước cũng sướng! hihi.