Nằm mơ thấy hổ là điềm gì? Mơ thấy hổ trắng là điềm gì? Mơ thấy hổ vằn là điềm gì? Mơ thấy hổ vào nhà là điềm gì? Mơ thấy hổ xổng chuồng là điềm gì? Mơ thấy hổ bị chết là điềm gì? Nằm mơ thấy hổ đánh con gì? Hãy cùng với sổ xố miền bắc giải mã giấc mơ này nhé.

[IMG]http://file.**********/hinh/2018/01/nam-mo-thay-ho-la-diem-gi-danh-con-gi.png[/IMG]

Mơ thấy hổ đuổi (nằm mơ thấy hổ đuổi, mơ thấy hổ đuổi theo mình) là một giấc mơ tai ương. Hổ là một con vật linh thiêng và được thờ cúng hay xuất hiện ở chùa, đền… Vì thế khi bạn mơ thấy hổ đuổi theo, chắc chắc một điều là bạn đã làm việc gì đó phạm đến sự tâm linh. Nếu bạn không thành tâm đến chùa sữa đổi thì bạn sẽ gặp nhiều sự rủ ro. Các mối quan hệ của bạn cũng sẽ chống lại bạn. Còn nếu giấc mơ thấy hổ đuổi theo lập đi lặp lại nhiều lần thì cho thấy tình trạng của bạn sẽ hết sức xấu.

Nằm mơ thấy hổ ăn mồi: Công việc của bạn sắp sửa thành công, làm việc gì cũng được may mắn. Ngủ mơ thấy hổ đang rình mồi: Đây là điềm báo lành, bạn hãy cứ nhẫn nại làm tốt công việc thành công sẽ được gặt hái trong nay mai.

Chiêm bao thấy 2 con hổ cùng nhau săn mồi: Điềm báo thành công của bạn luôn luôn có người theo cạnh. Mơ thấy mình bị hổ rượt: Điềm báo xui xẻo, trong nay mai sẽ có những nguy hiểm ập tới đề phòng ra ngoài, hoặc làm việc lớn.

Ngủ mơ thấy mình lấy súng bắn hổ: Giấc mơ cho thấy bạn là người vượt qua được mọi khó khăn, gặt thái thành công ở trong công việc. Nằm mê thấy người khác bị hổ đuổi: sắp tới, bạn sẽ bị tai nạn giao thông nhưng thoát chết. Bạn hãy cẩn thẩn vấn đề đi lại nhé.

Mơ thấy hổ tấn công động vật khác: Giấc mơ cho thấy bạn là người luôn biết quan tâm, lo lắng đến cho người khác. Chiêm bao thấy hổ: Nếu người mơ là phụ nữ thì giấc mơ cho thấy bạn và con đều có sức khỏe không tốt. Nếu người mơ là đàn ông thì giấc mơ mang điềm báo sự nghiệp sẽ gặp khó khăng nhưng dễ dàng khắc phục.

Mơ thấy hổ đánh xổ số miền nam thứ 6 con 06