Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 31

mình chỉ thích cái cụm camera sau. rất hợp

Trích dẫn Gửi bởi huynhgiathien
    mình chỉ thích cái cụm camera sau. rất hợp
    dạ, mong ngày ra mắt của em nó sớm tại thị trường việt nam để em quyết định sớm =))

Trích dẫn Gửi bởi nông dân
    ảnh đó chỉ là dòng máy notforsale thôi bác ạ, nhìn hình em cũng đoán được ai đang cầm em nó =))
    cấu hình dallas sẽ tương tự như passport =)) có thể sẽ chênh lệch giá với passport thường trên dưới 1tr ấy nhỉ <=-p
    ai thía???

các bác đợi thêm xíu nữa sẽ xuất hiện phiên bản gold sau silver này đấy. giống mầu của ip nhá.

thấy em này là muốn vất ngay cái passport của mình vào sọt rác rồi. nhìn em này đẹp hoàn hảo.

chưa đủ tiền mua pp lại ra em này. yêu blackberry chi không biết bây giờ mệt mỏi quá :>

Trích dẫn Gửi bởi tâm ràm
    chưa đủ tiền mua pp lại ra em này. yêu blackberry chi không biết bây giờ mệt mỏi quá :>
    chênh lệch nhau không cao đâu bác ạ =))

lúc mua con pp là 13,5tr, 2 tuần sau giảm còn 13tr, giờ mà con này ra mà tầm 14tr thì chắc lại đổi máy để hốt em này mất ( sau 1 tháng lỗ 5tr =)) đúng là ném tiền qua cửa sổ (

Trích dẫn Gửi bởi shinichi
    thấy em này cũng đẹp, khi nào ra phải chạy qua trải nghiệm thử xem thế nào, ghét nhất ở pp là chụp ảnh chậm trong khi đặc thù công việc của mình là hay phải sử dụng cam, mà cho mình hỏi con pp của bác nghe nhạc nó có bị rè hay ko, con pp của mình nghe một số bài hát bằng tai nghe bị rè rè 1 số đoạn, sử dụng con s4mini cùng bản nhạc đấy lại ko thấy bị. mình dùng tai sen momentum inear
    vấn đề này e ít nghe nhạc nên không để ý lắm bác ạ =))

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối