Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 21

Eric Johnson - Giám đốc bán hàng phần mềm doanh nghiệp rời khỏi BlackBerry

[img]http://www.**********************/attachments/maxresdefault2-jpg.70449/[/img]

cách đây không lâu chúng ta đã được thông tin về việc john sims - chủ tịch bán hàng toàn cầu của blackberry đã ngừng làm việc tại đây. và hôm nay, một lãnh đạo cấp cao nữa rời khỏi blackbery đó là eric johnson.

đã hai năm trước đây, giám đốc điều hành john chen bắt đầu tại nhiệm và mở ra con đường mới cho blackberry. một trong những người đầu tiên ông nhắm đến và bổ nhiệm đó là là eric johnson, người đã đi đến blackberry từ tập đoàn sap nơi ông từng là phó chủ tịch cấp cao. johnson đã gặp ceo john chen sớm hơn vì đã làm việc cho ông trong sybase. tại blackberry, johnson cùng với john sims đã chịu trách nhiệm về sự gia tăng doanh số bán hàng của các dịch vụ được cung cấp bởi blackberry.
    bây giờ, gần hai năm sau đó giám đốc phụ trách doanh số bán hàng của phần mềm doanh nghiệp blackberry từ chức và không còn làm việc tại công ty của canada nữa. tại thời điểm này công ty vẫn chưa công bố sự ra đi của eric johnson và người sẽ thay thế ông trong vị trí hiện tại.

bbvn.net
    tham khảo rapidmobile​

View more random threads:

hoang mang - hồ quỳnh hương hix

đưa người, ta không đưa qua sông
    sao có tiếng sóng ở trong lòng
    bóng chiều không thẳm, không vàng vọt
    sao đầy hoàng hôn trong mắt trong ?

nhìn mặt lão buồn và sững sờ chưa kìa!!!... nhìn biết ngay là bị đuổi...!!!...:d

vãi cả chen cần thì năn nỉ ỉ ôi éo cần thì "ấn nút biến tha giấc mơ"

em mới mất dt blackberry passport ai có nhặt được cho em chuộc lại em xin cảm ơn và hậu tạ sdt 01282298991 em tên tuấn mong các ae bber share giùm em tin này em cảm ơn

Trích dẫn Gửi bởi hoangtrang116
    bao giờ thì chen ra đi?(rofl)
    bb priv mà bán không chạy thì chen ra đi =))

Trích dẫn Gửi bởi se7en
    em mới mất dt blackberry passport ai có nhặt được cho em chuộc lại em xin cảm ơn và hậu tạ sdt 01282298991 em tên tuấn mong các ae bber share giùm em tin này em cảm ơn
    bác phải để lại pin:2be8fb93 xem máy e dùng 1 năm nay có phải máy bác ko chứ?...:d

hichic em nghe dt xog nhet vao tui ma hok bik sao rot luc nao khog hay luz con protect co bat tu luc em moi mua luz ma huhu

hichic em nghe dt xog nhet vao tui ma hok bik sao rot luc nao khog hay luz con protect co bat tu luc em moi mua luz ma huhu

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối