Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 27

Hướng dẫn cách sử dụng ứng dụng chính chủ YouTube trên BlackBerry 10

[img]http://www.**********************/attachments/kiem-tien-youtube1-jpg.70651/[/img]

trên blackberry 10 ngoài facebook là ứng dụng được kêu ca nhiều nhất thì bên cạnh đó còn có ứng dụng youtube. và hôm nay mình xin hướng dẫn các bạn cách để sử dụng ứng dụng youtube chính chủ từ google trên hệ điều hành này. bạn có thể xem, đăng ký, tải video để xem offline, bình luận.v.v... ngay bây giờ trên smartphone chạy bb10. chúng ta hãy bắt đầu!

thứ nhất, xin cảm ơn cobalt cho những nỗ lực tuyệt vời của anh để mang các ứng dụng của google giảm sự phụ thuộc vào google service trên blackberry 10. hãy làm theo các hướng dẫn đúng cách trước khi nhận xét.

những điều bạn cần phải cài đặt:
    • blackberry id google
    • tài khoản google
    • google services
    • patched apk youtube
    cách cài đặt
    • cài đặt tất cả ba ứng dụng google trên và chạy ứng dụng blackberry id google. nhấn nút 'đăng ký thiết bị này "ở phía dưới. nhấn vào nút 'hiện tại' trên trang tiếp theo và nhập id gmail của bạn. nếu bạn không có một tài khoản gmail, tạo một và nhập vào đây. sau khi đăng nhập, nhấn 'đăng ký thiết bị này' một lần nữa và làm theo hướng dẫn. điện thoại của bạn sẽ được đăng ký. bạn không cần phải chạy hai ứng dụng khác của google.
    • cài đặt vá apk youtube cung cấp hãy nhớ rằng:. tài khoản youtube được liên kết với cùng một id google bạn cho vào trong thiết lập đăng ký thiết bị.
    bây giờ bạn có ứng dụng chính thức của youtube trên điện thoại blackberry 10 của bạn và thoải mái sử dụng nhé!

ghωst-ββσr - bbvn.net
    nguồn: bbin​

View more random threads:

dùng fast tube phê lòi, youtube. chính chủ chán òm. chủ thớt có cách nào sử dụng được app youtube trên pb ko chỉ mình với, thanks!

bác chủ thớt sửa lại link download đi ạ. đang là link qua google translate đó ạ.

mình thì hài lòng với supertube :d

Trích dẫn Gửi bởi aptx4869
    dùng fast tube phê lòi, youtube. chính chủ chán òm. chủ thớt có cách nào sử dụng được app youtube trên pb ko chỉ mình với, thanks!
    hiện tại mình đang dùng tubemate để xem youtube, nếu chỉ dùng để xem thì bạn thử dùng xem như thế nào.

sao down apk youtube không có vậy chủ thớt! link bị lỗi rồi!

có ai bị hiện tượng nhấn chia sẻ clip r` nó cứ load r` lại load 2 trang liên tục ko

supertube là ok, chọn đc độ phân giải xem, nhiều tính năng. chỉ có ko đăng nhập đc thôi, còn lại ok

chủ thread sửa link đi link lỗi rồi. kết quả download thôi.

mình dùng cache tube thấy rất ổn!

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối