[img]http://www.**********************/attachments/blackberry-priv-hero-jpg.71111/[/img]

chào mọi người, chúng ta đã trải qua một tuần với đầy những niềm vui, những điều lý thú trong cuộc sống và dịp cuối tuần là dip để chúng ta có thể nhìn lại những điều đã trải quá. đồng hành cùng các bạn diễn đàn bbvn.net gửi đến các bạn những tin tức khá hấp dẫn và một tuần nóng hổi với những thông tin xoay quanh về blackberry, blackberry priv thiết bị mới đã đến tay người dùng và những trải nghiệm đầu tiên chia sẽ về blackberry priv. cùng với đó chúng ta không nên bỏ quên những bài viết hướng dẫn hay trải nghiệm phần mềm, trò chơi được chia sẻ và gửi đến thành viên cộng đồng blackberry việt nam, và đâu là trọng tâm đâu là những đ iểm nổi bật nhất trong tuần, mình xin tổng hợp những bài viết nổi bật cũng như những thông tin nổi bật nhất trong tuần để mọi người tiện theo dõi những chuyển biến xoay quanh blackberry nha các bạn.

mình sẽ chia ra từng mục cụ thể cho mọi người để tiện theo dõi thông tin nhé! [replacer_img]

1. các mảng tin tức quan trọng:

• 6 tính năng làm cho blackberry priv trở nên tuyệt vời hơn so với những điện thoại android khác
blackberry priv đã có mặt trên thị trường và nó là một chiếc điện thoại đắt tiền, điều này là điều e ngại đối với nhiều người. trong bài này, mình xin chia sẻ 6 tính năng làm nên một blackberry android trở nên khác biệt nhiều hơn so hới các điện thoại thông minh khác. và tại sao bạn lại nên mua cho mình một chiếc blackberry priv.
  • bbm vẫn giữ vững vị trí số 1 ở các giải thưởng truyền thông tại indonesia
bbm đang ngày càng phát triển và giành nhiều giải thưởng tại indonesia, gần đây nhất là giải thưởng golden ring award . cánh nhà báo ở indonesia bình chọn bbm là một phương tiện truyền thông di động tốt nhất trên facebook, twitter và line.
  • forrester research: blackberry là một nhà lãnh đạo trong quản lý doanh nghiệp di động
mỗi năm, forrester research, inc. đánh giá các nhà cung cấp quản lý thiết bị di động quan trọng nhất và năm nay, blackberry đã được ghi nhận là một nhà lãnh đạo trong quản lý doanh nghiệp di động. các danh mục giải pháp blackberry như bes12 hay 'good powered by blackberry' được ghi nhận cao nhất ở 14 trong số 25 tiêu chí đánh giả bởi forrester.
  • blackberry công bố 16 bản vá lỗi cập nhật cho priv để giúp thiết bị an toàn hơn
tuần trước, blackberry đã tung ra phiên bản cập nhật hđh đầu tiên cho người dùng blackberry priv, để giúp cho thiết bị và các dữ liệu của bạn an toàn hơn, cải tiến camera, cải thiện hiệu suất và tính ổn định.

2. những phần mềm và tiện ích hay được chia sẻ:
  • chia sẻ cùng bạn phần mềm tra từ điển đa năng hay dành cho blackberry 10
hiện nay với sự phát triển của công nghệ thông tin, hàng loạt các sản phẩm hỗ trợ học tiếng anh đã ra đời để phục vụ cho nhu cầu công việc, học tập trên điện thoại thông minh. tuy nhiên, để lựa chọn được phần mềm phù hợp thật không đơn giản nếu bạn chưa thử qua nó.
  • mật khẩu ảnh - bảo vệ tốt nhất cho blackberry priv
một trong những vấn đề lớn nhất của bảo mật trong điện thoại thông minh hiện đại - là xác thực người dùng. phương pháp chung để giải quyết vấn đề này chính là cài mật khẩu cho điện thoại của mình.
  • bộ hình nền noel độ phân giải cao cho các dòng máy blackberry
chỉ còn hai tuần nữa thôi là một mùa giáng sinh lại đến, vậy bạn đã làm gì để chuẩn bị cho mùa noel này chưa? nhân dịp này, mình xin chia sẻ đến các bạn bộ sưu tập hình nền cực đẹp, để bạn tạo ra không khí se lạnh ấm áp cho riêng dế yêu bạn nhé.
  • mời tải về hình nền phong cảnh dịu nhẹ hỗ trợ nhiều dòng máy blackberry
hi anh em, lâu rồi chưa chia sẻ hình nền. hôm nay mình tổng hợp lại một số hình ảnh phong cảnh đẹp chia sẻ cùng các bạn. nhiều hình nền đẹp mình đã chia sẻ cùng các bạn khi trước nhưng với bộ sưu tập này các bạn sẽ tận hưởng không khí thiên nhiên dịu nhẹ, những khoảng lặng của cuộc sống mà chính bạn có thể cảm nhận mỗi khi thay đổi hình nền cho mình.
  • [ebook] những quy tắc để giàu có - smith.n studio!
hãy thật trung thực! tất cả chúng ta ai cũng muốn sống dư dả, giàu có, phát đạt, có thật nhiều tiền. chúng ta luôn bị hấp dẫn bởi những người giàu có. vậy họ đã làm giàu như thế nào? và bằng cách nào chúng ta cũng có thể giàu được như vậy?

3. trò chơi hay được chia sẽ:

• little 3 kingdoms - game hot miễn phí chỉ trong ngày hôm nay dành cho z10,z30,q10
little 3 kingdoms là game thứ 2 của funkoi phát hành cho blackberry 10, đúng như tiêu đề, game lấy bối cảnh thời tam quốc, nên mặc dù là thể loại defense (thủ thành) quen thuộc nhưng little 3 kingdoms vẫn có những nét độc đáo và hấp dẫn riêng.
  • tổng hợp các trò chơi hay nhưng ít người biết đến trên các dòng máy blackberry os
thân chào anh em, một số trò chơi rất hay và thú vị trên các dòng máy bbos chưa chắc bạn đã biết đến và chơi thử, tuy rằng hiện tại hầu hết chúng ta đều sử dụng các dòng máy blackberry cũ để phục vụ chủ yếu cho việc nghe gọi nhưng biết đâu đôi khi hoài niệm và giải trí với các dòng máy cũ lại cho bạn một trải nghiệm mới lạ thú vị đấy.

4. chia sẻ thành viên hữu ích:

• có nên sạc điện thoại qua đêm, có nên hay không?
rất nhiều ý kiến trái ngược nhau về việc cắm sạc điện thoại qua đêm, người nói có, kẻ bảo không. vậy đâu là sự thật?
  • [vui] 10 khác biệt của điện thoại cục gạch với smartphone
người dùng không phải lo về pin, hỏng máy khi đánh rơi hay cước phí dữ liệu di động của di động đập đá. dưới đây là tổng kết 10 lý do điện thoại cục gạch thú vị hơn smartphone hiện nay.
  • 5 tính năng ẩn tuyệt vời trên android không phải ai cũng biết
bạn vừa sở hữu một chiếc smartphone android mới và đã thực sự hài lòng với những gì nền tảng này mang lại? có thể bạn sẽ cần nhiều hơn thế và hôm nay tôi sẽ cùng các bạn khám phá thêm một vài bí mật không phải ai cũng biết trên android. hi vọng rằng với những tính năng ẩn này, các bạn sẽ còn thấy chiếc smartphone android của mình tuyệt vời hơn rất nhiều so với những gì thiết bị đang thể hiện.
  • blackberry priv và những tiện ích đến từ launcher
xin chào các bạn, hôm nay mình xin chia sẻ tiếp cùng các bạn về cảm nhận và những tiện ích trên blackberry priv. một điều khá thú vị đó là priv với hệ điều hành android thì lại cho chúng ta những trải nghiệm khác biệt hoàn toàn so với blackberry 10, bởi vì priv chạy hệ điều hành android nên về cơ bản được tùy biến lại rất nhiều và với mình thì launcher trên dòng máy này cũng là một điểm khác biệt.
  • những tính năng mở khóa nâng cao tích hợp trên blackberry priv
thân chào các bạn, blackberry priv được nhắc đến khá nhiều trong thời gian gần đây không chỉ vì dòng máy này chạy android mà còn nhiều sự khác biệt lớn nữa so với nền tảng blackberry 10.

bbvn.net

View more random threads: