Kết quả 1 đến 9 của 9

BlackBerry kéo dài việc giảm giá bán Priv và Passport cho đến cuối tháng 2

[img]http://www.**********************/attachments/priv-passport-stock-jpg.74472/[/img]

như thông tin đã đưa trước đây thì nhân dịp lễ valentine, blackberry đã giảm giá bán cho cả hai thiết bị là priv và passport lần lượt là 650$ (£529 ở uk) or a passport giá $399 (£349) trên shopblackberry. chương trình này kéo dài tới ngày 24/2 theo thông báo cũ.

tuy nhiên, theo thông tin mới cập nhật trên blog blackberry thì blackberry sẽ kéo dài chương trình khuyến mãi này tới cuối tháng 2. ngoài ra, các khách hàng khi mua sản phẩm trên còn được tặng kèm thêm nhiều phụ kiện có giá trị như black leather smart flip case và sync pod với 1,2 m cáp trị giá lên đến $ 99 (£ 74 ở anh). nếu bạn mua passport silver edition giá 519 $ (£ 39) bạn sẽ được tặng phụ kiện miễn phí 74$ (£ 54).do đó, bạn có thể tiết kiệm đến 148$ (£ 104) khi bạn mua thiết bị priv hoặc lên đến 104$ (£ 88) khi bạn mua passport hay passport se.

chương trình khuyến mãi này chỉ dành cho khách hàng tại mỹ và anh và phải mua trực tiếp tại shopblackberry.

tham khảo blog blackberry​

ế quá đây mà !

Trích dẫn Gửi bởi fioh_tuananh
    ế quá đây mà !
    nghe chán đời nhể...

mong chờ 1 em flagship qwerty chạy android thoai :d

passport mini chạy android đê

passport mini là q10 gọt trên với dưới phải không bác

Trích dẫn Gửi bởi eorian
    passport mini là q10 gọt trên với dưới phải không bác
    không phải bác ạ. mà là loại màn hình 4 inch vuông cơ nó sẽ vừa tay với người việt nam mình hơn.

ở việt nam chả thấy giảm

đang đợi giảm giá để làm con mà mãi không thấy đả động gì đến thị trường vn nhỉ