Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 53

em vừa comment vào channel thò 1 thanh niên trả lời như thế này -_-

xin chia buồn với bác coi như mình vừa câm vừa điếc bác ạ mình chấp ló thì mình cũng như ló...

thôi xong! z10 mới lên 10.3.3 vài ngày cứ tưởng vài hôm nữa có bản chính thức(yawn)

bác nongdan ơi buồn một chút có sao đâu dù sao chăng nữa cũng đã được chải nghiệm rùi mà

thất vọng vì khônng login được vô hotspot, cái đó khá là quan trọng mà lại lỗi,

Trích dẫn Gửi bởi khuonghus
    thất vọng vì khônng login được vô hotspot, cái đó khá là quan trọng mà lại lỗi,
    đang dùng bản dùng thử. và vẫn login được mà =^-

đ con mẹ nó, cũng ko cho về 3.2. giờ lỗi tùm lum bít khi nào đây

không có gì thay đổi ư??? buồn quá. chỉ mong pin trâu 1 chút đỡ nóng máy hơn 1 chút. 2 chút ấy thôi 8-)8-)

lỗi hẹn đó là 1 bản sắc rất riêng và từ lâu của blackberry rồi. giờ họ tập trung cho priv với android rồi, đâu có thời jan cho bb10 nữa. phần mềm họ bỏ rơi, phần cứng thì... mới mua passport se chính hãng, giá đâu có rẻ. mà mới dùng được mấy tháng đã có hiện tượng bong tróc, rồi hỏng mất mấy phím. rồi hỏng cảm biến tiệm cận, máy nóng, rồi một ngày đẹp trời bật nguồn nó ko lên nữa và 1 tá lỗi khác nữa. đã mang đi bảo hành đã gần 1 tháng nay rồi. họ nói lâu nhất có thể là hơn 2 tháng mới nhận lại được máy. hôm nay vào đọc bài mới chợt nhớ ra là mình cũng đã từng có 1 em passport se. và lại nhớ lại cái nỗi buồn khi còn ôm cái playbook và mơ mông, rồi vỡ mộng.

Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối