Kết quả 1 đến 4 của 4

Cần tư vấn về sạc bb passport

Chào cả nhà. Tình hình là em mới mất cục sạc của con passport nên muốn mua mới. Em đang phân vân giữa dock sạc và bộ sạc chính hãng. Giá thì cũng sêm sêm nhau thôi một cái 700k cái kia 800. Em muốn hỏi ai đã từng sử dụng cả 2 bộ sạc này rồi thì đánh giá dùm em với. Về hiệu năng sạc, độ tiện dụng, cũng như độ bền thiết bị. TKs

Ok cảm ơn anh.

Với tầm xiền đó bác chủ tậu hẳn cục Anker 5 cổng , ( 40w) ,cả 5 cổng out đều có iQ điều chỉnh dòng ! Quá ngon cho 1 cuộc tình, hơn đứt cục sạc theo máy 1300mAh! Không mua cục sạc của Playbook xịn cũng đã hơn cục theo máy roài, dây lại liền và dài, an toàn tiện lợi.

FROM IP.

Trích dẫn Gửi bởi toctrangls
    Chào cả nhà. Tình hình là em mới mất cục sạc của con passport nên muốn mua mới. Em đang phân vân giữa dock sạc và bộ sạc chính hãng. Giá thì cũng sêm sêm nhau thôi một cái 700k cái kia 800. Em muốn hỏi ai đã từng sử dụng cả 2 bộ sạc này rồi thì đánh giá dùm em với. Về hiệu năng sạc, độ tiện dụng, cũng như độ bền thiết bị. TKs
    Klq: nhưng giá đó chắc bác vào hãng cho nó "thịt" roài. Tham khảo : Anker 40w tầm 800k, Playbook tầm 200k.

FROM IP.