Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 15 của 15

Chủ đề: Mua bb 9700 hay 9900

Trích dẫn Gửi bởi bibica_q
    Bạn tham khảo mấy bài viết chỉ cách test "máy cần mua" trên mạng trước, kiểm tra thông tin cửa hàng bán máy có uy tín hay không. Xong thì đến mua thôi, có bảo hành mà.
    biết là vậy nhưng chưa dùng bb thì kiểm tra cũng chỉ qua qua chứ làm sao bằng người biết được đúng k bác. e định mua ở tuấn hn03 được không bác

Trích dẫn Gửi bởi Duc Anh88
    biết là vậy nhưng chưa dùng bb thì kiểm tra cũng chỉ qua qua chứ làm sao bằng người biết được đúng k bác. e định mua ở tuấn hn03 được không bác
    Chuyện mua bán thì mình không rành! Trước giờ chỉ mua hàng dựng với giá rẻ để dùng thôi. Nghe HNO3 ngoài bắc cũng có tiếng.

Trích dẫn Gửi bởi bibica_q
    Cho đến hiện nay, làm gì có cái smartphone nào bật 3G (BIS), nghe gọi được 1 tuần? BB9700 dùng nghe gọi vừa vừa thì có thể pin đạt 3, 4 ngày. Nếu bật 3G hay BIS nữa thì khoảng 2 ngày là hết pin thôi bạn.
    Cũng tuỳ vào mỗi máy và mức độ sử dụng khác nhau, không phải ai cũng giống ai. Máy mình đang sử dụng và cảm nhận được như vậy.

Trích dẫn Gửi bởi Duc Anh88
    Bác mua bên anh Quang quang3g hoặc bên anh Tuấn HN03 đều đảm bảo.

9900 đi bác!!!

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12