Kết quả 1 đến 10 của 10

Chủ đề: Bis vÀ brower

Bis vÀ brower

HÔM QUA MÌNH MỚI ĐĂNG KÍ SỬ DỤNG ĐƯỢC BIS CỦA MOBIPHONE, NHƯNG SAU ĐÓ TRONG QUÁ TRÌNH SỬ DỤNG, KHI DUYỆT WEB THÌ NHẬN RA LÀ BROWER CỦA MÌNH KO THỂ DUỴET WEB ĐƯỢC ( NGOẠI TRỪ TRANG HTTP://WAP.MOBIFONE.COM.VN THÌ VÀO ĐƯỢC ), CÒN NHỮNG TRANG KHÁC ĐỀU HIỆN LÊN DÒNG CHỮ NHƯ SAU : A COMMUNICATION FAILURE HAS OCCURED. THE SEVER MAY BE BUSY, PLEASE TRY AGAIN LATER. IF THE PROBLEM PERSISTS CONTACT YR SERVICE PROVIDER

ANH EM BỊ GIỐNG MÌNH HAY CÓ CÁCH NÀO TRỊ BỆNH NÀY KO THÌ GIÚP MÌNH VỚI NHÉ.

:happy8se::happy8se::happy8se:

Mình cũng bị như thế, hình như do serivcebook

MÌnh cŨng Đang nghi lÀ do service book,tẠi vÌ operamini vẪn work bÌnh thƯỜng nhƯng mÀ ko biẾt sỬ lÝ nhƯ thẾ nÀo ??

híc...em cũng bị như các bác nhưng có điều lạ là khi bật wifi lên thì brower duyệt web ầm ầm còn vào opera thì toàn notconed.thế mới điên chứ lị.

Trích dẫn Gửi bởi mrkensutton
    Mình cũng bị như thế, hình như do serivcebook
    Các bạn làm cách này thử xem:
    Từ màn hình chính chọn biểu tượng Options, vào options bấm chữ service book, chọn Blackberry Internet Browsing Service 2 và delete cái này đi, nhớ chọn cái có số 2 đằng sau.

Minh vừa delete Blackberry Internet Browsing Service 2 thì chạy được internet rồi, cám ơn các bác nhé

Anh em xem hướng dẫn khắc phục lỗi tại link này nhe http://dauden.vn/threads/7269-khac-...nternet-tren-browser-khi-su-dung-bis-mobifone

Hom nay browser lai khong chay duoc, mac du minh da delete Blackberry Internet Browsing Service 2 roi. hinh nhu BIS cua mobifone van chua on dinh. bac nao biet cach nao khac thi xon chi giao nhe. thx u

Đúng là BIS của Mobifone đang có vấn đề. Sau khi delete cái BB internet browsing service 2 thì các bạn sẽ vào được internet thôi. Tuy nhiên, mỗi khi reset máy or tháo pin ra, cá bạn lại phải vào option để delete cái BB internet browsing service 2!!! Bác Themen co chỉ cách delete luôn cái BB internet browsing service, nếu delete luôn cái này thì không vào được internet nữa đâu. Các bạn lưu ý vấn đề này nhé.
    Mình lại gặp vấn đề khác với browser. Cứ mỗi lần bấm nút back thì lại trở về trang đầu tiên. Trước đây cũng đã gặp hiện tượng này nhưng cứ "nghịch" một chút là khắc phục được. Lần này "nghịch" mãi không ra. Bác nào biết chỉ mình nhé. Tks.

7290 làm gì có mục ấy nhỉ?.............