Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 đến 26 của 26
    Mình dùng BB 9780- Rom 6.0.0.448 -BIS Mobifone ok.Tất cả mọi thứ đều ngon lành cành đào chỉ có khi vào Browser thì báo lỗi "if the Problem persists Please Contact your Sevice Provider"
    Cài lại Sevice Book vẫn không được-Up Rom 6.0.0.666 vẫn không được.
    Cuối cùng vào Sevice Book rồi Delete "Blackberry internet Browser Sevice 2" theo hướng dẫn là OK - Thank

Có bác nào biết cách để hủy cái gói Bis này của Mobifone không? Chỉ còn cách hủy đi là khắc phục triệt để nhất!!!!

Trích dẫn Gửi bởi thiendi
    Có bác nào biết cách để hủy cái gói Bis này của Mobifone không? Chỉ còn cách hủy đi là khắc phục triệt để nhất!!!!
    Bạn soạn HUY *** (*** là tên gói BIS bạn đang sử dụng), gửi 999.

Kiểu như ném đá vào hội nghị ấy nhỉ ^^! Người ta cố dùng còn chưa được, một tý teo khó khăn mà đã nản thế à. Thế thì theo đuổi chàng dâu của chúng ta cũng mệt đấy...

mình đang dùng bis mobifone cho em 7290, moi thứ đã ok( GPRS in đậm rồi nhé),đã thử xáo bb inter.... nhưng vẫn không vào mạng bằng browser được vẫn báo lỗi( unable to connect....) . Nhưng dã setup mail được nhé.... Bác nào cao tay giúp em với..... pin 204f496d. Thanks.....

À quên service book không có dòng : blackberry internet browsing service . thử xóa một dong tương tự nhưng vẫn không được huhu HELP..........

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123