Kết quả 1 đến 3 của 3

service book cho may 9780 mạng Viettel

Tôi đang dùng máy 9780 mạng Viettel, các ứng dụng chạy tốt duy nhất chỉ có google maps không chạy được toàn báo lỗi: "This application requires a data connection, and some Blackberry devices require reconfiguration to work properly." Các bạn giúp tôi sửa chữa lỗi này nhé. Có thể service book của mình ko ổn lắm.
    Có gì mail cho tôi vào địa chỉ hungbm3h@yahoo.com nhé
    Cảm ơn

Trích dẫn Gửi bởi hungbm3h
    Tôi đang dùng máy 9780 mạng Viettel, các ứng dụng chạy tốt duy nhất chỉ có google maps không chạy được toàn báo lỗi: "This application requires a data connection, and some Blackberry devices require reconfiguration to work properly." Các bạn giúp tôi sửa chữa lỗi này nhé. Có thể service book của mình ko ổn lắm.
    Có gì mail cho tôi vào địa chỉ hungbm3h@yahoo.com nhé
    Cảm ơn
    Bạn đã khắc phục được chưu?
    tôi cũng đăng ký gói BB chat của viettel sử dụng trên BB 9780 nhưng bị lỗi service book không vào được yahoo chat, hồi đầu đăng ký thì có vào được yahoo chat, nhưng không vào trình duyệt Browser qua 3G được, nhưng sau khi mình restore service book mới lấy trên tinh tế thì vào được browser nhưng không vào được yahoo chat, đến giờ thì không dùng được cả Browser cả yahoo chat luôn, có bác nào cao thủ giúp em cái, hoặc có cái service book nào chuẩn của viettel cho gói BBchat thì cho em xin
    Email: nguyendungquan@yahoo.com

huhu.tình cảnh này seo giống như của mình vậy ta,nhưng tui sẽ gửi bạn cái servicebook vào được hết,chỉ có cái yahoo là không vào được thôi.tạm thời dùng đở,khi nào tôi tìm được bản ổn định sẻ gửi bạn sau nha,