Kết quả 1 đến 9 của 9

ENT sử dụng trong 07 ngày ( 30k ) , còn BASP sử dụng trong 30 ngày ( 79K ) , cả hai đều đc miễn phí 150Mb lưu lượng. Tham khảo : http://blackberry.mobifone.com.vn/#/option
    Lời khuyên chân thành : Bạn đang dùng mạng Mobifone thì dùng gói MIU , 400K đc 400Mb miễn phí , tốc độ 7.2. Dùng Bis cùi lắm , rớt mạng liên tục. Đc mỗi thêm biểu tượng chùng dâu gần cột sóng nhìn cho oai thôi =)))))

Nhầm , 40K đc 400Mb miễn phí trong 1 tháng =))

ủa khuyến mại này sao e ko thấy thông báo nhỉ :-?
    hay qá ta

Trích dẫn Gửi bởi thichmoithu
    BIS cùi mình dùng vẫn ngon mờ, push mail ầm ầm (chủ yếu dùng vì cái nì )
    Thế chả nhẽ do máy mình cùi ah =)) Mình mua chính hãng dâu đen đấy. Push mail thì okie nhưng mạng xã hội hay rớt lắm =))

Rớt thì cũng không đến nỗi rớt. Với lại em dung 89 nên mạng nhanh bao nhiêu thì máy nó cũng có cảm giác trễ trễ.. Thôi kệ cứ sài BIS cho rồi. Nó phù hợp với BB nhiều hơn thì mình sài.

Em chưa thấy nó rớt lần nào. Thậm chí là nhanh hơn cả cái Iphone 3GS 8GB của thằng bạn em.

Đợt rùi có khuyến mại về Đăng ký gói Entry của Blacberry nè tớ đăng ký được và còn được tiếp tục giảm 50% giá cước gói BAS mà, dùng BB hơi bị nhanh đó!

Trích dẫn Gửi bởi ongtonsg
    Đợt rùi có khuyến mại về Đăng ký gói Entry của Blacberry nè tớ đăng ký được và còn được tiếp tục giảm 50% giá cước gói BAS mà, dùng BB hơi bị nhanh đó!
    Cho mình hỏi giảm 50% giá trong 1 tháng , các tháng sau tính cước bình thường hay là ntn và bây giờ còn khuyến mại ko bạn?