Kết quả 1 đến 7 của 7

Cần giúp đỡ về Maps BB9780 sau khi đăng kí BIS thành công.

Helpme. AE BBer giúp mình với. vấn đề là sau khi cài BIS Vinaphone xong thì màn hình BB của em hiện Icon Maps của BB. E vào thì vẫn hiện My Location nhưng nó lại không hiện hình ảnh màn hình chỉ trắng thôi.. E search địa điểm và dẫn đường thì vẫn được, vấn đề ở đây là ko hiện hình ảnh ra đươc, màn hình chỉ trắng thôi. AE nào cao tay giúp mình với.
    Thân.

Ứng dụng Map của BlackBerry vẫn chưa dùng được ở Việt Nam nha bạn, dùng Google Map là tốt nhất thôi

. Buồn nhỉ. cả cái BBM Music cũng ko hỗ trợ, Mình cài cũng ko vào đc. Mong rằng RIM sớm Support thị trường việt nam.

Tím lại em nào cũng là em, đã yêu là hông phân biệt .. hen. Google Maps. Bạn nào quan tâm vào đây nha.

Trích dẫn Gửi bởi fanrim
    . Buồn nhỉ. cả cái BBM Music cũng ko hỗ trợ, Mình cài cũng ko vào đc. Mong rằng RIM sớm Support thị trường việt nam.
    Vì thị trường vietnam mới phát trên nên RIM chưa kịp hỗ trợ đó bác, chỉ cần dân viêtnam mình sài bb nhiều tí là các bác í hỗ trợ ngay thôi mà

Trích dẫn Gửi bởi vochithanh9999
    Vì thị trường vietnam mới phát trên nên RIM chưa kịp hỗ trợ đó bác, chỉ cần dân viêtnam mình sài bb nhiều tí là các bác í hỗ trợ ngay thôi mà
    hi. Hình như RIM đã quan tâm nhiều đến thị trường việt nam rồi, đang chuẩn bị mở kênh phân phối tại 5-6 thành phố rồi. hi. sớm support nhiều hơn.

Hiện tại thì Google Map là lựa chọn số 1 trên BlackBerry nhé bạn