Kết quả 1 đến 10 của 10

Tính giải trí của Bis Viettel

bạn xem bằng gì 3G hay WiFi

Mình cũng bị như thế. Trước đây dùng Mimax thì load video ầm ầm, từ khi đăng ký BIS đến giờ không load được video nữa. Nhiều lúc cũng bực thật! Nhưng bù lại mình vẫn thấy BIS rất tuyệt vời vì các ứng dụng mạng xã hội, tin tức, email...

mình dùng 3g ko dùng wifi

Gói BIS này của viettel lỗi hay cố tình ko cho xem youtube qua 3G. Tôi cũng ko xem được.

Tôi đang xài BIS viettel gói Web, nhưg cũng ko load dc video cua youtube.

Trích dẫn Gửi bởi phuongnh82
    Gói BIS này của viettel lỗi hay cố tình ko cho xem youtube qua 3G. Tôi cũng ko xem được.
    Mình dùng Viettel trên 8900, 2G hay Wifi đều xem được Video "ầm ầm" này.

Trích dẫn Gửi bởi kidsvn
    mình đang dùng gói Bis Pro của viettel 60k/tháng có thể truy cập AppsWorld, Facebook và các ứng dụng khác nhưng lại không tài nào load được các video ở youtube có ai bị lỗi giống vậy không?mình dùng Bold 9000
    BB 9000 thì mình thấy nan giải vấn đề xe YouTube lắm, bị mấy lần rồi, chưa biết cách khắc phục.

Cái này nhiều khi lỗi của Youtube đó bạn. Mình thữ trên 9900 cũng bị tình trạng ko load được video ( nó ko cho mình ấn vào nút PLAY ). mặc dù đã thữ wifi và 3G BIS. Tình trạng này thì phải đợi Youtube khắc phục thôi

Mình thì lúc xem được lúc không.nhưng xem ở trang khác thì cứ phải chọn repeat current song thì nó mới chạy.mình dùng 9800

Trích dẫn Gửi bởi foolishboy
    Mình dùng Viettel trên 8900, 2G hay Wifi đều xem được Video "ầm ầm" này.

BB 9000 thì mình thấy nan giải vấn đề xe YouTube lắm, bị mấy lần rồi, chưa biết cách khắc phục.
    trước khi cài gói bis mình dùng 3g vẫn load ầm ầm thật từ khi đăng kí gói bis vào tự nhiên ko load đc nữa trong khi các trang nghe nhạc khác như keeng.vn vẫn load bt chả hiểu nữa!hic