Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 13

Trích dẫn Gửi bởi imquoc
    Hi cả nhà

Mềnh mới sưu tập được một số em BB đời cũ 6230,7730,7290, hôm trước mình có đăng ký BIS cho 7290 nhưng chỉ hiện lên các icon Yahoo,google, không hiện lên BBM, Mình hỏi chút là có nên sử dụng BIS cho các dòng máy đời thấp không?:Oops:
    Để có thể trải nghiệm một cách đầy đủ nhất khi sử dụng BIS, thì khuyến nghị bạn nên sử dụng các dòng máy có OS cao hơn. Sử dụng các dòng máy trên sẽ rất hạn chế tính năng, đều đầu tiên là bạn không đọc được Tiếng Việt

Bạn có thể đọc tham khảo thêm các yêu cầu của BIS tại đây.

Trích dẫn Gửi bởi imquoc
    Hi cả nhà

Mềnh mới sưu tập được một số em BB đời cũ 6230,7730,7290, hôm trước mình có đăng ký BIS cho 7290 nhưng chỉ hiện lên các icon Yahoo,google, không hiện lên BBM, Mình hỏi chút là có nên sử dụng BIS cho các dòng máy đời thấp không?:Oops:
    Xài được BBM trên 773 và 729. Nhưng mà, nếu bạn chỉ chat với 1-5 người, và không phải liên tục liên tục thì được. Chứ chậm lắm ^^

Dùng BIS trên máy dòng cao vẫn thích hơn

Thực sự thì ít nhất cũng phải xài từ 88xx là ổn cho BBM cũng như BIS,
    Cuộc khảo sát đã kết thúc, Cảm ơn cả nhà đã đóng góp ý kiến, nhà mềnh chắc là đợi BB10 xài cho đã mắt, "Chậm mà chắc" hì.

Bác nào trả lời giúp mình với
    Hiện tại mình đang dùng thêm 1 sim mobi (gói sinh viên, để tiện buôn dưa lê) nếu mình muốn đăng ký dùng BBU thì có dc ko? Đăng ký như thế nào?
    Many thanks

Trích dẫn Gửi bởi ziczac86
    Hiện tại mình đang dùng thêm 1 sim mobi (gói sinh viên, để tiện buôn dưa lê) nếu mình muốn đăng ký dùng BBU thì có dc ko? Đăng ký như thế nào?
    Many thanks
    Cách đăng kí ở đây (link). Gói cước BBU không làm ảnh hưởng đến gói cước "buôn dưa lê" của bạn đâu. :P

Trích dẫn Gửi bởi ziczac86
    Many thanks
    Mỗi tháng thì data của gói cước sinh viên cũng được cộng kèm thêm vào tài khoản của bạn.
    Nhưng mà bạn cứ yên tâm, vì gói BBU của Mobifone là gói không giới hạn rồi. Đảm bảo nhu cầu chát của bạn sẽ được đáp ứng thoả đáng

bạn bè chẳng có ma nào dùng bb đăng ký bis cũng không dùng được bbm chán, fb thì lúc vào được , lúc không nản , bis mobi

Bạn nào biết SIM Fast connect chuyển sang dùng gói BBU được không? làm cách nào?

Cái đó mình nghĩ là bạn phải ra trung tâm của mobifone rồi nhờ bên đó chuyển đổi gói cước mới được ,còn nhanh nhất bạn ra mua cái sim mới rồi đăng ký bis sử dụng cho nhanh .

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối