Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 24
    Trích dẫn Gửi bởi tamkyquangnam
    em cảm ơn các bác , đã đăng kí thành công BIS
    Phải vậy chứ bác ,chứ sử dụng BB mà không sử dụng bis thì chán lắm :Popo18:

mình mới dùng,có thể nói chi tiết tí được không những ưu điểm khi đăng ký BIS

nếu xài bis của viettel thì mình khuyên ban đừng nên xài, 9900 của mình khi xài mimax thì vào web ào ào nhanh đã lắm, nhưng khi dk bis cụ thể là gói BB PRO thì thôi nó châm rì, zô web chậm lắm bằng 2g ak. Chán ghê, mình cứ trông mong là bis 3g thì vào web phải nhanh hơn browser ai ngờ chậm rì. Mình thất vọng và đã dt lên viettel phàn nàn thì dc báo là dt mình vẫn nhận sóng tốc độ cao bình thường, pó tay. Mình xài 9900 roger hiển thị H+. Tháng sau mình xài lại mimax, mimax nhanh lắm, mà cũng nhanh hít pin. hihi

BIS thì trải nghiệm được nhiều: BBM, facebook, yahoo, email rất tuyệt, BB protect, danh bạ của bạn sẽ đồng bộ với facebook và có ảnh... Tuy nhiên BIS viettel hơi chuối là vào mạng chậm và không xem được video trên youtobe (mình dùng 9780 OS6 và thấy nhiều người cung than như thế) mặc dù trước đây dùng Mimax chạy rầm rầm. Dù sao Bis vẫn có nhiều cái hay, luôn luôn online, luôn luôn conect...

có lẽ thế thật, ví dụ muốn dùng viber hoặc kakaotalk thì sao? chứ mail thì mình cũng ít có nhu cầu, face thì ít, khi nào về nhà lên bằng lap thôi, yahoo lại càng không.

BB PRO 60k/ tháng

Mimax thì dùng mạng ngon nghẻ nhưng không sử dụng được một số tiện ích của BB, dùng BIS thì có thể dùng được tất cả các tiện ích, khi đó BB có thể phát huy được các tính năng của nó nhưng mạng chạy như rùa bò [replacer_img]

ủng hộ bis nhưng cảm nhận là bis ở hà nội thì mobi nhỉnh hơn và rẻ hơn viettel nữa. khu vực mình bis viettel kém quá

...z10 đang xài Mimax em thấy full hết chức năng rồi, có nên chuyển sang BBPro không mấy bác...O_O?

mình thì thấy gói mimax của viettel truy cập nhanh với tốc độ 7.2 với 600Mb đầu và sau đó là 3.6

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối