Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 17

Chủ đề: Thắc mắc về BIS

Thắc mắc về BIS

Chào các bác, hiện giờ em đang dùng BB9900, mạng viettel, theo em biết thì phải có BIS mới sử dụng được facebook, browser, mail,...qua 3G. Hiện giờ em không có BIS nhưng vẫn dùng được Browser qua 3G và em muốn dùng thử gói BIS 30k/1 tuần. Các bác cho em hỏi là sau khi hết hạn BIs thì browser của em còn dùng được qua 3G không ạ

nếu không dùng BIS thì vẫn dùng được 3G qua browser, bạn có thể tham khảo bài này (link), tuy nhiên gói BIS giờ khá rẻ, bạn nên sử dụng đề mọi tính năng được ổn định

Các bác cho em hỏi là sau khi hết hạn BIs thì browser của em còn dùng được qua 3G không ạ
    Nếu bạn không sử dụng BIS nữa, thì đăng kí sử dụng một gói 3G nào đó (bắt buộc), sau đó bạn làm theo hướng dẫn của bác 3-6-0-do nha.

Bác chủ gắn cái sim mobi km vào đăng ký 40k/tháng, xài tẹt ga, xài chán rồi thì bỏ cái sim, vừa rẽ vừa tiện nữa:Popo28:

Trích dẫn Gửi bởi namnt276i
    Bác chủ gắn cái sim mobi km vào đăng ký 40k/tháng, xài tẹt ga, xài chán rồi thì bỏ cái sim, vừa rẽ vừa tiện nữa:Popo28:
    Còn không bác mua sim vina cũng được ,chỉ 40k/1 tháng :Popo70:

os 10 khong xai bí

hết BIS thì nó chuyển sang 3g

Blackberry ma ko dùng BIS thj chan lém.

Mà sao minh dùng 9780 OS6 mà hiện trên diễn đàn là OS4.5 nhỉ?mọi người chỉ cho mình cach hiển thị biểu tượng cam xúc với.mình tìm ko có.huhu

Trích dẫn Gửi bởi Arsenal_BB
    Mà sao minh dùng 9780 OS6 mà hiện trên diễn đàn là OS4.5 nhỉ?mọi người chỉ cho mình cach hiển thị biểu tượng cam xúc với.mình tìm ko có.huhu
    đó là level của thành viên trên diễn đàn thôi, nếu bạn viết bài nhiều hay cm nhiều thì sẽ lên 10.0 :Popo28:

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối