Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 17 của 17
    Trích dẫn Gửi bởi Arsenal_BB
    E cắt viettel rồi các bác ạ.hiện tại dùng bis vina,hum nay gia hạn đây.
    Bạn thấy BIS thằng nào ngon hơn ạ?Em thấy BIS vina được có 350MB tốc độ cao còn viettel thì 500mb tốc độ cao ạ.

Trích dẫn Gửi bởi nguyenhiep87
    Bạn thấy BIS thằng nào ngon hơn ạ?Em thấy BIS vina được có 350MB tốc độ cao còn viettel thì 500mb tốc độ cao ạ.
    BIS vina chất hơn bạn à.đợt trước dùng viettel gấn như ko sd được.vina có 50k thôi.hi

Trích dẫn Gửi bởi Arsenal_BB
    BIS vina chất hơn bạn à.đợt trước dùng viettel gấn như ko sd được.vina có 50k thôi.hi
    Vina thì được có 350mb tốc độ cao thôi bác ạ.

BIS Viettel chỉ nhỉnh hơn BIS Vina có 10k à, nhưng khi bạn sử dụng BIS Viettel sẽ thấy nó ổn định hơn Vina nhiều lắm.

Trích dẫn Gửi bởi foolishboy
    BIS Viettel chỉ nhỉnh hơn BIS Vina có 10k à, nhưng khi bạn sử dụng BIS Viettel sẽ thấy nó ổn định hơn Vina nhiều lắm.
    Bác thì bảo vina ổn hơn.Bác thì bảo ciettel ổn hơn.Chẳng biết nghe bác nào.Nhưng thực tế chỗ em sóng 3g vina mạnh hơn ạ viettel chỗ em sóng 3g kém lắm ạ.Em dùng Vina lắp vào samsung S3 lúc nào cũng H+ còn viettel thì toàn EDGE a.Nản ông viettel lắm ạ.Hay bị rớt mạng và sóng 3g yếu.

mình dung 3g MIN MÃ vittel thì thấy tốc độ 3g Vittel chán lăm, nhiều khi cảm giác tốc độ khi chua hết dung lượng tốc đọ cao với khi hết là không khác nhau mấy bởi xài cứ dis lag hoài ah mà nhà mình ở ngay gân trạm thu phát sóng vittel đó

Trích dẫn Gửi bởi yushi199x
    mình dung 3g MIN MÃ vittel thì thấy tốc độ 3g Vittel chán lăm, nhiều khi cảm giác tốc độ khi chua hết dung lượng tốc đọ cao với khi hết là không khác nhau mấy bởi xài cứ dis lag hoài ah mà nhà mình ở ngay gân trạm thu phát sóng vittel đó
    Cá nhân em đang dùng 3g của cả vina và viettel thì em thấy 2 mạng đều chậm và hay dis mạng như nhau.Được mỗi cái ở nhà em sóng 3g vina mạnh hơn,sóng 3g viettel lúc có lúc ko.Mobi thì em chưa thử ạ.

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12