Kết quả 1 đến 5 của 5

BBM updat cho Android và iOS, bổ sung tính năng "Find Friends"

[IMG]http://www.**********************/attachments/ios_invite_01-png.28934/[/IMG]

Một trong những điều không thực sự tốt ở BBM cho Android và iOS chính là việc xử lý danh bạ của nó. BBM không cho phép người dùng biết những ai trong danh bạ của mình đang sử dụng BBM, việc này làm hạn chế khả năng kết bạn, tìm kiếm bạn bè trong danh sách của mình. Dường nắm bắt được nhược điểm này, BlackBerry đã cập nhật BBM cho Android và iOS lên phiên bản mới bổ sung tính năng Find Friends.

Tính năng Find Friends giúp bạn biết được những người nào trong danh bạ của bạn đã sử dụng BBM, cho phép bạn nhanh chóng gởi lời mời kết bạn. Còn những người bạn chưa có BBM bạn có thể gởi một SMS hay Email mời họ tải về ứng dụng BBM.

Anh em nào đang dùng Android và iOS thì mau chóng cập nhật bản mới để dễ dàng kết nối bạn bè hơn nhé . Năm mới nhiều bạn bè mới nào.
    Nguồn CrackBerry

View more random threads:

Ngon, chờ thêm video call nữa.

Chả hiểu thêm cái này vào kiểu gì mà mình ko làm thế nào giúp 2 người bạn dùng Android add BBM của mình đc (mình dùng BBM trên 9900).
    Gửi invite rồi scan barcode các kiểu chả thấy có dấu hiệu gì là kết bạn thành công.
    Mình thấy khó hơn cả 2 máy BB add nhau. Đến chịu. Fan BB lâu năm còn mày mò mãi chả add đc bảo sao dân iOS, Android nản rồi dẫn đến xóa ứng dụng.
    2 người bạn mình cũng đã xóa, nản quá, dù rất thích BBM nhưng mà BBM trên mấy nền tảng này lởm quá @@

Trích dẫn Gửi bởi [ VoiCoi ]
    Chả hiểu thêm cái này vào kiểu gì mà mình ko làm thế nào giúp 2 người bạn dùng Android add BBM của mình đc (mình dùng BBM trên 9900).
    Gửi invite rồi scan barcode các kiểu chả thấy có dấu hiệu gì là kết bạn thành công.
    Mình thấy khó hơn cả 2 máy BB add nhau. Đến chịu. Fan BB lâu năm còn mày mò mãi chả add đc bảo sao dân iOS, Android nản rồi dẫn đến xóa ứng dụng.
    2 người bạn mình cũng đã xóa, nản quá, dù rất thích BBM nhưng mà BBM trên mấy nền tảng này lởm quá @@
    Chuẩn luôn. 2 ng` bạn của mình (dùng iOs và Android) cũng ko add đc BBM của mình (mình cũng dùng bold 9900), thử đi thử lại chục lần vẫn ko tìm đc cách @.@!

Trích dẫn Gửi bởi bomcoi1402
    Chuẩn luôn. 2 ng` bạn của mình (dùng iOs và Android) cũng ko add đc BBM của mình (mình cũng dùng bold 9900), thử đi thử lại chục lần vẫn ko tìm đc cách @.@!
    BBM cho Android hiện không add được BBM từ máy BBOS bạn ơi. Report lỗi này rồi, chờ bản update coi thế nào.