Kết quả 1 đến 6 của 6

BBM cập nhật v10.11.6.21 cho BlackBerry 10, tập trung vào sửa lỗi và cải thiện hiệu năng

[IMG]http://www.**********************/attachments/bbm-se-jpg.71473/[/IMG]

Nếu như phiên bản cũ có một số lỗi nhỏ khiến bạn không hài lòng, thì ngay bây giờ bạn hãy mở BlackBerry World lên và cập nhật phiên bản BBM mới nhất cho mình đi nhé. Phiên bản v10.11.6.21 thay đổi đáng kể so với các phiên bản trước đó về mặt hiệu năng.

Phiên bản mới này chỉ tập trung sửa lỗi và cải thiện năng suất làm việc của BBM. Vì thế, thật khó để nói chính xác những gì đã thay đổi ở đây, nhưng nó thật sự an toàn vì có một số lỗi đã được chỉnh sửa so với phiên bản trước đó.
    Các bạn nào chưa cập nhật thì có thể truy cập TẠI ĐÂY
    BBVN.NET

View more random threads:

Lần nào cặp nhật cũng thấy cụm từ quen thuộc này " cải thiện năngsuất "hichic !

Trích dẫn Gửi bởi hiep83
    Lần nào cặp nhật cũng thấy cụm từ quen thuộc này " cải thiện năngsuất "hichic !
    Thì mục đích của các gói cập nhật là cải thiện hiệu suất hoặc giao diện và có thể vá lỗi bảo mật mà! không lẽ phải ghi "cải lùi " hả bác ~,~

Trích dẫn Gửi bởi panjero96
    Thì mục đích của các gói cập nhật là cải thiện hiệu suất hoặc giao diện và có thể vá lỗi bảo mật mà! không lẽ phải ghi "cải lùi " hả bác ~,~
    Thế bạn có thấy cải thiện đc hiệu suất cái gì ở điểm nào không ? mình không nói là lùi hay tới ! vì tất nhiên updat để cập nhật để phát triển nhưng mình không thấy điểm cải thiện nào rõ ràng cả ! mong dc mở mang tầm hiểu biết ! cảm ơn !

Trích dẫn Gửi bởi hiep83
    Thế bạn có thấy cải thiện đc hiệu suất cái gì ở điểm nào không ? mình không nói là lùi hay tới ! vì tất nhiên updat để cập nhật để phát triển nhưng mình không thấy điểm cải thiện nào rõ ràng cả ! mong dc mở mang tầm hiểu biết ! cảm ơn !

Mình bắt đầu dùng máy từ bb10 10.3.1.***x trong năm nay và có 2 bản cập nhật OTA lớn từ BlackBerry! Mình không dùng những bản leak beta! Qua 2 đợt cập nhật mình thấy có một số vấn đề mà lúc mới mua, và trên diễn đàn các bác cũng hay phản ánh : lướt web một số diễn đàn bị lag; máy nóng sản thậm chí ngay cả khi lướt web chứ không chỉ riêng dùng các app&game Android; pin tụt nhanh chóng nhiều lúc không rõ nguyên nhân ; protect lúc được lúc không trên một số máy; camera lấy nét chậm ; chụp ảnh thiếu sáng chưa thực sự tốt!! Đó là một số vấn đề từ khi mình dùng máy! Qua 2 bản cập nhật đã thấy không còn những vấn đề trên! Một người dùng không chuyên như mình còn cảm nhận được những thay đổi đó!
    Còn những vấn đề chưa được tốt hoặc không thay đổi theo bác thấy nó là vấn đề gì từ khi bb10 mới ra! Ở đây bác nào sử dụng bb10 từ những ngày đầu tiên mới ra có thể nêu lên ý kiến khách quan của mình!

BBM sau update đã xài được chức năng tìm kiếm nội dung tin nhắn, nhưng nếu ra nhiều kết quả, thì chỉ đọc được tin nhắn gần đây nhất thôi (mỗi contact chỉ hiển thị 1 kết quả).
    Vậy xem như vẫn chưa xài được tính năng này.
    ... Hình như dev BBM k0 xài BBM !