Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 14

Anh em có mắc lỗi khó chịu này trên BBM hay không?

[IMG]http://www.**********************/attachments/rop-jpg.73399/[/IMG]

Dạo gần đây kể từ khi nâng cấp hệ điều hành BlackBerry mới thì mình thấy nhiều anh em nói về các lỗi như ứng dụng Android không xóa được, nóng máy hay danh bạ lỗi... nhưng riêng mình gặp một lỗi rất khó chịu khi nhắn tin với BBM của BlackBerry Z30, không biết anh em có bị như thế không?

Chẳng là mình hay chat nhóm với nhiều anh em BBer Sài Gòn, mà lần nào vào chat trên Group là y như rằng có tin mới khi đang ở khung thảo luận là nó nhảy lên đầu (trên cùng ở mấy tin quá cũ) mà không phải dưới cùng nơi các tin mới các bạn nhé. Rất nhiều lần rồi, mà không biết lỗi này là lỗi ứng dụng BBM hay là lỗi của hệ điều hành?

Không biết sửa lỗi này như thế nào, anh em biết thì giải đáp giúp nhé. Chẳng lẽ lại cài lại phiên bản HĐH cũ hơn sao?

Del chat history đi.Bắt đầu lại từ đầu.

Trích dẫn Gửi bởi huynhgiathien
    Del chat history đi.Bắt đầu lại từ đầu.
    được không bác (huh)

Trích dẫn Gửi bởi Fang
    được không bác (huh)
    Hãy thử và cảm nhận chứ mình đã leave tất cả các group rồi. Không để ý nữa. =))

Trích dẫn Gửi bởi huynhgiathien
    Hãy thử và cảm nhận chứ mình đã leave tất cả các group rồi. Không để ý nữa. =))
    vẫn không được bác ạ, vào chát có tin mới vẫn nhảy lên đầu tiên. Khó chịu thật

Bác nào biết cho em hỏi với! Các ứng dụng liên tục ép email của em gửi Auto Remote Command Reply, em không biết làm cách nào để loại bỏ, rất khó chịu.

Trích dẫn Gửi bởi Fang
    Bạn vào settings trong bbm và del hả? Hay là vào một group nhấn End chat thử coi.

Trích dẫn Gửi bởi ant0135
    Bác nào biết cho em hỏi với! Các ứng dụng liên tục ép email của em gửi Auto Remote Command Reply, em không biết làm cách nào để loại bỏ, rất khó chịu.
    Tìm cái ứng dụng nào liên quan cài đặt lại.

Trích dẫn Gửi bởi Fang
    Bạn thử cách chuyển BBM sang máy khác xong quay về Z30 xem sao

Chắc em không để ý nên không thấy thế

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối