Kết quả 1 đến 3 của 3

BBM Beta cập nhật v294.100.0.12 cho iPhone - Nâng cao chất lượng cuộc gọi thoại

[IMG]http://www.**********************/attachments/bbm-para-ios-800x489-jpg.74783/[/IMG]

BBM là một ứng dụng nhắn tin đa nền tảng có mặt trên các hệ điều hành thông minh như BlackBerry - BlackBerry 10, Android, iOS và Windows Phone. Mang đến cho bạn cách để giao tiếp với đồng nghiệp, bạn bè và gia đình theo thời gian thực. BBM cho iOS cho phép gửi tin nhắn ở dạng text, bạn còn có thể thực hiện cuộc gọi thoại, chia sẻ hình ảnh, ghi chú bằng giọng nói và nhiều hơn nữa... Tất cả hoàn toàn miễn phí.

Hôm nay, những người tham gia vào chương trình thử nghiệm đã nhận được một phiên bản mới. Trong phiên bản v294.100.0.1e này, người dùng có thể nhận được vô số những cải tiến trước đó với hiệu năng làm việc tốt hơn, và một số thông báo trong việc truyền dữ liệu.

[IMG]http://www.**********************/attachments/new-bbm-update-rolling-out-acros5-690x388-jpg.74784/[/IMG]

Theo đó, bản cập nhật mới này bao gồm một tính năng cụ thể như sau:
    • Hiển thị tin nhắn và liên lạc ngay (hiển thị tức thời)
    • Cải tiến trong việc gửi và nhận video, giúp tín hiệu này được tốt ơn
    • Thông báo kết nối: thông báo người dùng xem đã nhận được thi nhắn hay chưa
    • Nâng cao chất lượng gọi thoại, kể cả trong khi tín hiệu cuộc gọi yếu
    • Kết quả tìm kiếm bao gồm các chủ đề trò chuyện
    • Nhiều cải tiến và sửa lỗi khác
    Nếu như bạn đang sử dụng iPhone thì hãy kiểm tra trong kho ứng dụng của mình nhé.

BBVN.NET
    Tham khảo BBru

View more random threads:

Cuộc gọi video?
    BBM cho iOs có video call rùi àh ae? :|

Trích dẫn Gửi bởi bomcoi1402
    Cuộc gọi video?
    BBM cho iOs có video call rùi àh ae? :|
    Chắc ko đâu bác, bởi nó mà cho thì nó phải để androi, nơi priv đang cần trước ấy ạ