Kết quả 1 đến 10 của 10

Chia sẻ Channel Nhạc Trữ Tình - Dòng nhạc với những lời ca ý nghĩa và lắng đọng

[IMG]http://www.**********************/attachments/maxresdefault-jpg.76307/[/IMG]

Mình có sở thích nghe Nhạc Trữ Tình và có tạo một Kênh (Channel) về nhạc trữ tình, mục đích là muốn chia sẻ, giao lưu với ae dùng BBM về dòng nhạc này. Kế đến cũng là vì tình yêu với BlackBerry nên muốn góp một nơi để mọi người giải trí ( khoảng này thì có vẻ Dâu Đen yếu thế hơn các OS khác chút) . Và mục đích xa hơn chút là muốn truyền niềm yêu thích dòng nhạc này tới các bạn trẻ, với hy vọng có thể các bạn trẻ tiếp tục lưu giữ và truyền bá dòng nhạc này đến thế hệ tiếp sau. Để thế hệ sau biết tới Việt Nam đã từng có một dòng nhạc với những lời ca ý nghĩa, sâu sắc, lắng đọng và lãng mạng.

[IMG]http://www.**********************/attachments/img_20160401_193536_edit-png.76306/[/IMG]

Cái mà mình thấy dường như đang thiếu và không có ở những tác phẩm đương thời bây giờ (có thể rất nhiều bạn trẻ sẽ không đồng quan điểm với mình, không sao cả mỗi người một sở thích, cá tính khác nhau) nhưng các bạn hãy cứ nghe thử và cảm nhận dòng nhạc này xem. Mình tin đến một lúc nào đó các bạn sống nhiều hơn, yêu nhiều hơn, trưởng thành nhiều hơn thì cái đọng lại trong các bạn sẽ là những giá trị cốt lõi chứ không phải những thứ hời hợt kia. Bber chẳng phải luôn là những người coi trọng cái "cốt" hơn những thứ hào nhoáng bên ngoài đó sao.

Những ai có chung sở thích, hay có khi cũng chỉ vì tò mò muốn tìm hiểu thêm xin mời add Kênh (Channel) BBM C0038E88C, hoặc tìm kiếm theo tên kênh "Nhạc Trữ Tình" hoặc là quét mã QR dưới đây.

Rất vui được chia sẻ với mọi nguời!

Hi vọng admin ủng hộ và up dùm mình. Chân thành cảm ơn!

Minh cũng có tạo một Groups Nhạc Trữ Tình để mọi người có thể tiện giao lưu và chia sẻ. Mọi người có thể add pin:33537F94 mình, hoặc quét QR ở hình duới. Add rồi có thể pm mình sẽ mời vô Groups và Channel.

[IMG]http://www.**********************/attachments/img_20160402_001040_edit-png.76080/[/IMG]

Chắc thớt yêu thích ca sĩ Ngọc Lan!

Em thì thích Tuấn Ngọc

Thích bài gì Youtube cho nhanh

Thanks u!

Hi cám ơn bạn Nông Dân đã up dùm bài. Nhờ vậy mà kênh có nhiều bạn đăng ký giao lưu nhiều hơn.

Trích dẫn Gửi bởi trần anh thư hp
    Chắc thớt yêu thích ca sĩ Ngọc Lan!
    Đúng là mình rất thích Ngọc Lan, và quan trọng là Ngọc Lan cũng là một trong những ca sĩ tiêu biểu cho dòng nhạc này. Nhưng trên kênh cũng có rất nhiều bài của ca sĩ khác nữa nha bạn.

Trích dẫn Gửi bởi ngocduybui
    Thích bài gì Youtube cho nhanh
    Trên kênh mình có chia sẻ thêm một số bài chất lượng Lossless và các link down Lossless, cũng như BlackBerry nếu dùng một mình chắc chắn mình không thể biết nhiều các tính năng của BlackBerry như bây giờ, có chia sẻ sẽ có thêm hiểu biết và lựa chọn mà đúng ko?

E sài trên 99 add Chanel rồi=)). Bác nên chia sẻ các bài nhạc vàng bằng mp3 cho nó đỡ tốn dung lượng ạ=))

Trích dẫn Gửi bởi Arsenal_BB
    E sài trên 99 add Chanel rồi=)). Bác nên chia sẻ các bài nhạc vàng bằng mp3 cho nó đỡ tốn dung lượng ạ=))
    Căng nhỉ, mình post bên kia để cho chất lượng nhạc tốt hơn. Ok để mình chuyển qua mấy trang có tuỳ biến mobi như nhacso.net xem sao.