Kết quả 1 đến 5 của 5

"Cuộc Đổ Bộ rầm rộ" mang tên: Âm nhạc kết nối vòng tay.

1h đêm 5/12/2012. Trời hà nội đang lác đác mưa. gió lạnh luồn qua những khe cửa, hjx, lạnh quá.:P.
    Nhớ ngày nào A vs E vẫn còn đi long rong qua công viên, qua những con phố tập lập người qua lại, Kể từ ngày đó chúng mình xa nhau đã đc hơn 1 năm, giờ ngồi đây tự nhiên lòng anh cứ xao động, mùa đông gió còn biết lùa về, A nhớ em những kĩ niệm ngày xưa không trở về với A được sao e???.

Mọi người vẫn thường nói: Tình đẹp là lúc dở dang, không biết A xa E khi chúng mình yêu nhau nhất có phải là dở dang không. Tại anh tất cả là lỗi tại anh, Anh lỡ để ý đến cô gái khác và rồi mất cả em và cô ấy(Mất cả chì lần chài ).

Giờ thì anh ngồi đây với những suy nghĩ hối lỗi, nếu gặp lại nhau E có tha thứ cho A không có cho A cơ hội để A sửa chữa những lỗi lầm này ko?

Ai cho tôi tình yêu: Hay tôi tự đi tìm đây.
    Lỗi lòng này chắc Quang Lê vs Nguyên Lê đã trải qua.
    :PBắt đầu với Album Mới được phát hành do cặp Song Lê(Quang Lê vs Nguyên Lê) Trình diễn. AE có thể cảm nhận được lỗi lòng của những người cô đơn xa người yêu xa vợ con.(E thì độc thân sẵn rồi.:P )

Artist...............: Quang Lê & Nguyên Lê
    Album................: Ai Cho Tôi Tình Yêu
    Genre................: Hải Ngoại
    Source...............: CD
    Year.................: 2012
    Ripper...............: Exact Audio Copy (Secure mode) & TSSTcorpCDDVDW TS-H653N
    Codec................: Free Lossless Audio Codec (FLAC)
    Version..............: reference libFLAC 1.2.1 20070917
    Quality..............: Lossless, (avg. compression: 50 %)
    Channels.............: Stereo / 44100 HZ / 16 Bit
    Tags.................: VorbisComment
    Included.............: NFO, MD5, LOG, CUE
    Covers...............: Front Back CD Inside
    .................................................. .................................................. ..................
    .................................................. .................................................. ..................

01. LK: Mưa nữa đêm & Ai cho tôi tình yêu (Trúc Phương) - Quang Lê & Nguyên Lê
    02. Sương lạnh chiều đông (Mạnh Phát) - Nguyên Lê
    03. Về đâu mái tóc người thương (Hoài Linh) - Quang Lê
    04. Chuyến tàu hoàng hôn (Minh Kỳ) - Nguyên Lê
    05. Hai lối mộng (Trúc Phương) - Quang Lê
    06. Định mệnh (Song Ngọc) - Nguyên Lê
    07. Đêm buồn tỉnh lẻ (Tú Nhi) - Quang Lê
    08. Thói đời (Trúc Phương) - Quang Lê & Nguyên Lê
    09. Về quê ngoại (Hàn Châu) - Quang Lê
    10. Thương về cố đô (Thanh Sơn) - Nguyên Lê

1 Video đậm chất Việt Nam qua lời ca Đặc Biệt của Nguyên Lê:

E đã Attached file torrent bên dưới.
    - Bác nào đã dùng torrent thì cố gắng giữ seed cho e 1 tuần ah. Acc VIP của e trong Tracker mới có được dowload các torrent này ah.
    - Đây có thể được coi là Album tuyệt vời cho những người yêu Quang Lê và giọng ca mới nổi Nguyên Lê.:P 1 Album chất lượng cao, Nghe du dương đến từng nút nhạc. Tổng dung lượng của cả Album là:339.60MB. AE quen nghe nhạc có BitRate 128kbps thì cố gắng chuyển sang nghe BitRate có Tốc độ:1000-1.400Kbps xem sao nhé.

E xin nhắc lại Mọi chia sẻ của em đều chia sẻ dưới dạng P2P(Torrent).
    Mọi thông tin đóng góp các bác gửi cho em qua hòm thư: Duyvnn.info@gmail.com. E dùng BIS lên online 24/7 .E sẽ cố gắng Replay sớm nhất cho các bác.
    Thank regard

Lần độ bộ này chắc..... Địch chết thì cứu viện đến thu xác sao?

Fan Quang Lê đâu cả rồi.

Để ý thấy bạn FANRIM cũng là FAN "dữ" của Quang Lê và dòng nhạc Quê Hương nhỉ . Thanks bài post rất cảm xúc và công phu của bạn !

Trích dẫn Gửi bởi BlackBoss
    Để ý thấy bạn FANRIM cũng là FAN "dữ" của Quang Lê và dòng nhạc Quê Hương nhỉ . Thanks bài post rất cảm xúc và công phu của bạn !
    hi`. Thank's bác. E có cả bộ quang lê ấy bác ạh. khoảng 10Gb, toàn Lossless bác ạh.:P. Tinh thần Post bài của em lúc nào cũng phải liên tưởng đến chủ đề của Album. Nòng vọng rồi mới chốt lại.