Kết quả 1 đến 6 của 6

"Chủ đề Giáng Sinh" - Âm nhạc kết nối vòng tay "Bắc-Trung-Nam"

E xin chào toàn thể AE BBer nói chung và AE ********************** nói riêng trong quần thể những người yêu và đam mê Bờ Rách Be Ri. Cuối năm lên công việc khá bận rộn, điện đóm chạy điên đảo. Mãi mới có ít thời gian để tìm những bài nhạc hay và chia sẻ với mọi người. Có lẽ dịp Giáng Sinh thì những bài hát Giáng Sinh bất hủ đang âm vang khắp phố phường, Last Christmas là một trong những bài hát mà bất kỳ ai cũng ít nhất một lần từng nghe. Những giai điệu rộn ràng của bài hát như nhắc ta về một mùa đông ấm áp mà ai trong chúng ta cũng mong muốn được trải qua.

Wham - Last Christmas (Maxi CD-Single) {1992}
    [IMG]http://**********************/trang/Wham-LastChirstmas.jpg[/IMG]​
    Thông tin về album:

Genre: Pop
    Country Label: Austria
    Year: 1992
    Publisher (label): Sony Music
    Catalog Number: 653185 2
    Country: United Kingdom
    Audio Codec: APE (*. Ape)
    Rip type: image +. Cue
    Bitrate: lossless
    Duration: 16'34''
    Source (releasers): seserse
    Scans contents distribution: yes
    Tracklist:
    • Last Christmas (4:25)
    • Last Christmas (pudding mix) (6:40)
    • Everything she wants (5:28)
    E đã Attached file torrent bên dưới.
    Mọi thông tin đóng góp các bác gửi cho em qua hòm thư: Duyvnn.info@gmail.com. E dùng BIS nên online 24/7 .E sẽ cố gắng trả lời sớm nhất cho các bác.

Thank regrads.

Tải ve eeeeề.. hàng độc đây! Noel mấy chục năm từ khi biết iu Last Christmas này là ấm áp và đỉnh nhất. Sau này kết thêm "Its Christmas - Modern Talking" là no.2. Nhiêu đó thôi. Chuẩn bị đi sắm quà Giáng Sinh nào !

Trích dẫn Gửi bởi nina.bb
    Tải ve eeeeề.. hàng độc đây! Noel mấy chục năm từ khi biết iu Last Christmas này là ấm áp và đỉnh nhất. Sau này kết thêm "Its Christmas - Modern Talking" là no.2. Nhiêu đó thôi. Chuẩn bị đi sắm quà Giáng Sinh nào !
    Đúng đó. giờ nghe lại vẫn hay, ko chỉ sắp giáng sinh e còn bật nghe nữa.

tuyệt của đỉnh luôn

sao dơn về rồi hát bằng window media ko được bác. File đuôi torrent hát trực tiếp trên bb đc ko hay cần đổi đuôi đây bác

Trích dẫn Gửi bởi pntri
    sao dơn về rồi hát bằng window media ko được bác. File đuôi torrent hát trực tiếp trên bb đc ko hay cần đổi đuôi đây bác
    tình hình là hơi căng đó bạn.
    file nhạc .Flac thì wmp chưa chạy đc, bạn cần cài codec hoặc dùng trình play # như: foobar. vlc. kmplay.
    con trên BB9780 của e thì lướt mượt.
    file .torrent là file để bắt link dowload. còn bạn chưa biết torrent thì google.
    Thân.