Kết quả 1 đến 10 của 10

Chủ đề: I LOVE BB10

I LOVE BB10

Sự kiện 10h 30/1/2013. Đang để lại quá nhiều dư âm cho những người yêu blackberry.
    Xem trực tiếp sự kiện mới thấy sự trỗi dậy của Blackberry(RIM) :RIM là Blackberry, Blackberry là RIM.
    Tại thời điểm hiện tại thì ai phót đang loãng, an roi thì giờ chỉ chạy đua cấu hình, mạnh thì oách.
    Các nhà mạng và các doanh nghiệp đang cần 1 sự mới mẻ và BB10 là sự lựa chọn sáng suốt.
    Mình phải công nhận khả năng chạy ĐA NHIỆM của bb trên cả tuyệt vời kết hợp HUB. video vừa chạy vừa có thể email, face đúng là tuyệt vời, các bạn xem sự kiện live chắc đều biết.

Còn bạn thì bạn nghĩ sao?

Những trải nghiệm rất ấn tượng, đợi em Z10 vào tay người dùng và nhận các ý kiến phản hồi nữa. :Popo70:

muốn có bb10 trước hết phải có money đã :Popo45:

600USD.. giá đẹp cho 1 siêu phẩm, ae tích tiền mua đi. hehe

"I love it" - câu nói tối qua của anh Thorsten Heins

ôi e yêu blackberry, câu hét lên của e trước khi xem xong sự kiện blackberry.

Trích dẫn Gửi bởi fanrim
    ôi e yêu blackberry, câu hét lên của e trước khi xem xong sự kiện blackberry.
    Yêu thì cần nâng niu. Bi giờ chuẩn là BlackBerry nhé! 2 chữ BB đậm đậm to to lên. Mà đâu chỉ mình bạn hét đâu. Mấy trăm triệu người chào đón í chứ.

Trích dẫn Gửi bởi nina.bb
    Yêu thì cần nâng niu. Bi giờ chuẩn là BlackBerry nhé! 2 chữ BB đậm đậm to to lên. Mà đâu chỉ mình bạn hét đâu. Mấy trăm triệu người chào đón í chứ.
    . cả phòng e cùng xem. thực sự rất rất kết Z10/ 600usd e sẽ mua. giờ ko mua nexus 7 3g nữa. để tiền mua Z10.:Popo64:

Trích dẫn Gửi bởi fanrim
    600USD.. giá đẹp cho 1 siêu phẩm, ae tích tiền mua đi. hehe
    600$ đó là giá của ở bên nước ngoài, chứ về VietNam mình thì cũng đội giá lên nữa

Trích dẫn Gửi bởi namnt276i
    600$ đó là giá của ở bên nước ngoài, chứ về VietNam mình thì cũng đội giá lên nữa
    Chắc chắn là vậy ,nhìn mấy con iphone khi xách tay về thị trường vn thì rõ ,chắc phải cố nhịn chờ BB10 chính hãng VN thì hi vọng giá bằng