Kết quả 1 đến 6 của 6

Tuyển tập nhạc chuông những bài hát Âu Mỹ cực hay dành cho BlackBerry (P.1)

[IMG]http://www.**********************/attachments/deadpool-dmc_2670_v068_matte-1045_rgb_wide-1a6509acc4d6759a0ae466905cc75396e151b233-s900-c85-jpg.74785/[/IMG]

Nhạc chuông luôn là chủ đề muôn thuở để chúng ta tự làm mới mình, thoải mái hơn tùy vào tâm trạng và từng thời điểm. Sau đây với bài viết này mình xin chia sẻ cùng các bạn tuyển tập các bản nhạc chuông hay đã cắt đến cao trào, điệp khúc và thể loại đa phần là các bài hát Âu Mỹ nổi tiếng pha trộn một chút bản nhạc hài hước di dỏm. Chắc chắn các bạn sẽ thích thú với bộ nhạc chuông này.

Các nhạc chuông vui nhộn về các bộ phim như Dead Pool, Minion, Frozen,... chắc chắn sẽ rất độc đáo khi có cuộc gọi đến, hoặc các bản nhạc nổi tiếng như Take me Away, I really like you, Dark Horse, Let it go, Love You Like A Love Song... với âm hưởng khác hẳn không giống như bài hát gốc rất hấp dẫn.

Phần đầu tiên bao gồm khoảng hơn 60 bài hát đã cắt đến cao trào, cùng tải về và trải nghiệm bộ nhạc chuông mới mẻ các bạn nhé !

D O W N L O A D
    BBVN.NET

Hay không nhỉ. Sprit công ty em 4 cái bb con nào cũng để bài này

Minion xì teen vãi thank bác

Sent from my Passport using Tapatalk

Thanks chủ thớt

lại có thêm nhiều sự lựa chọn cho dế rồi. thank chủ thớt nhé

Hay lắm cám ơn thớt
    Phần đầu tiên bao gồm khoảng hơn 60 bài hát đã cắt đến cao trào, cùng tải về và trải nghiệm bộ nhạc chuông mới mẻ các bạn nhé !