Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 13

Bộ nhạc chuông LoveSongs tuyệt hay cho BlackBerry

[IMG]http://www.**********************/attachments/love-song-wallpaper-music-jpg.33426/[/IMG]

Các bạn thân mến, cảm xúc âm nhạc là sự cảm nhận về ý nghĩa của từng ca khúc và tâm trạng hòa mình cùng ca khúc đó. Bạn có đang hạnh phúc trong tình yêu, hay bạn vẫn đang trên con đường đi tìm 1 nửa thực sự của mình? Dù thế nào, vẫn hi vọng rằng những giai điệu này sẽ mang đến cho bạn sự cảm nhận thật sự về những gì tình yêu mang lại cho cuộc sống. Giờ thì hãy chọn bất kì một ca khúc nào và ngân nga theo nhé. Cảm xúc âm nhạc sẽ hiện hữu trên chiếc BlackBery của bạn chúc các bạn sẽ nhận được thật nhiều trái tim từ những người bạn dành tình cảm.

Tình yêu là một điều gì đó thiêng liêng, vô hình mà con người ta ai cũng muốn có được. Biết bao nhiêu ca sĩ nhạc sĩ đã cùng nhau tô vẽ nên tình yêu với muôn vàn màu sắc khác nhau. Tình yêu ở mỗi người sẽ có những định nghĩa khác nhau cũng như trong từng ca khúc, từng nốt nhạc cũng mang những sắc thái, những cung bậc cảm xúc khác nhau. Nghe để cảm nhận tình yêu các bạn nhé!

Bộ nhạc chuông tổng hợp những bài hát tâm trạng về tình yêu ngọt bùi hay đắng cay, và cũng không thiếu những bài hát vui nhộn nếu bạn muốn thay đổi năng động hơn trong cuộc sống.

Download:
    [IMG]http://cdn.**********************/attachments/32571.png[/IMG]​
    <div>
    </div>
    Tổng Hợp Internet

Mình hay để nhạc ... phim chưởng làm nhạc chuông cho kịch tính

Nhiều fầm mềm hay trên dd mà z10 mình down kg được, vd như topic nhạc love song này, mình kg hiểu như thế nào.

Trích dẫn Gửi bởi helaluza007
    Nhiều fầm mềm hay trên dd mà z10 mình down kg được, vd như topic nhạc love song này, mình kg hiểu như thế nào.
    bạn chịu khó lấy máy tính down về rồi giải nén cop vào z10 nhé bạn, vì tập tin ở dạng file nên mình để dạng download pc nha. hi

Trích dẫn Gửi bởi phithuyhoahoa
    Mình hay để nhạc ... phim chưởng làm nhạc chuông cho kịch tính
    tuyệt phẩm Tây Du Ký thần thánh chăng. hihi

Trích dẫn Gửi bởi dungnv1
    tuyệt phẩm Tây Du Ký thần thánh chăng. hihi
    TDK có phải chưởng đâu

Nhạc chuông mình đang dùng hiện tại là Thanh Cung 13 hoàng triều - Hoàng Thành Tranh Bá

Trích dẫn Gửi bởi phithuyhoahoa
    TDK có phải chưởng đâu

Nhạc chuông mình đang dùng hiện tại là Thanh Cung 13 hoàng triều - Hoàng Thành Tranh Bá
    Like cho thần tượng phim chưởng của bạn. hihi

Trích dẫn Gửi bởi dungnv1
    Like cho thần tượng phim chưởng của bạn. hihi
    Post là để nhạc phim chưởng nhưng phim trên là phim dã sử chứ cũng chưa phải chưởng - ngại quá

Thập niên 80 - 90 các nhà làm phim rất coi trọng nhạc phim, lắm phim nhạc phim hay cũng lôi cuốn người xem, thậm chí các bản nhạc nền phối hợp các tình huống trong phim cũng được chăm chút (1 số tạo riêng, 1 số mượn các bài hòa tấu của Kitaro/Sojito ...) để lại nhiều ấn tượng cho người xem

thanks bạn, nhưng t để nhạc chuông nokia thần thánh lâu nay rồi =))

Trích dẫn Gửi bởi helaluza007
    Mình sẽ ghi nhận lại việc này để xem lại thiết lập trang Apps hợp lý hơn.

Trước mắt bạn chịu khó chỉnh chế độ Desktop Mode trong Browser để download bộ nhạc chuông này nhé.

Cám ơn bạn.

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối