Kết quả 1 đến 5 của 5

Tuyển tập những bản nhạc chuông Tiếng Anh bất hủ Thập Niên 80

[IMG]http://www.**********************/attachments/bbvn-jpg.78837/[/IMG]

Với tuyển tập những ca khúc bất hủ thập niên 80 gồm gần 50 ca khúc hay nhất được chọn lọc sẽ là món quà âm nhạc dành tặng cho những bạn trẻ thuộc thế hệ 8X ,9X đời đầu về một miền một ký ức âm nhạc khó quên với những quyển số tay âm nhạc ghi chép lời bài hát hay mỗi tối thứ bảy, chủ nhật bật radio để chờ nghe ca khúc yêu thích một thời .

Xin mời các bạn cùng tải về những bản nhạc chuông các ca khúc nhạc quốc tế bất hủ hay nhất của những năm 80 và một lần nữa sống lại với những những khoảnh khắc tuổi trẻ & âm nhạc khó quên ấy nhé!

Những bài hát có thể bạn sẽ mãi không quên như Hotel California, Say You Say Me, Rhythm Of The Rain, Right Here Waiting, Lemon Tree hay bản nhạc rock sôi động Still loving you.... Hãy cùng tải về bạn nhạc chuông đã được cắt đến cao trào, tránh xa những xô bồ về các thể loại nhạc hiện đại và thử hoài niệm với nét hoài cổ không bao giờ cũ trong lòng mỗi chúng ta xem nhé !

D O W N L O A D
    Một số bản nhạc chuông chắc bạn sẽ nhớ lại đã từng nghe ở đâu đó đấy:

Say You Say Me

Lemon Tree

PaPa

Scorpions -- Still Loving You
    BBVN.NET

Mình rất thích nghe những bài hát cũ, giai điệu rất hay :P

Nhưng nhạc chuông mình để là ... tiếng trung thập niên 80, 90

Toàn những bài anh thích nghe. Nhưng chưa từng để làm nhạc chuông bài nào :P

Những bài hát đi cùng năm tháng . Nghe mãi vẫn ngất ngây. Thanks tác giả bài viết ​

vasdgsj

Mình rất thích nghe những bài hát cũ, giai điệu rất hay, nhạc bất hủ