Kết quả 1 đến 2 của 2

Chia sẻ cùng bạn bộ nhạc chuông tổng hợp những bài hát hay Việt và Âu Mỹ

[IMG]http://www.**********************/attachments/top-jpg.80421/[/IMG]

Mình nghe nhạc được rất nhiều thể loại từ nhạc Rap, đến Rock hoặc những ca khúc sôi động Âu Mỹ, do vậy mình thường xuyên cắt những bài nhạc hay và để dành làm nhạc chuông trên chiếc BlackBerry thân yêu. Hôm nay mình cũng xin chia sẻ bộ sưu tập mình đã tự mình tổng hợp lại, bao gồm các bài hát Âu Mỹ nổi tiếng chắc hẳn bạn đã nghe ở đâu đó của Bruno Mars, The Scripts, hay của anh chàng DJ nổi tiếng Thế Giới như Avicii... Tất cả sẽ góp mặt trong bộ sưu tập này nhé các bạn.

Ngoài ra một số bài hát nổi tiếng lời rất hay và ý nghĩa như Cha - MTV hoặc Đạo làm Con, đến những bài hát RAP buồn như Giới Hạn Bên Em, Ký Ức Đêm.... Các ca khúc của Bruno Mars hầu hết sẽ góp mặt trong bộ sưu tập này cùng với đó là If You Could See Me Now, Wake Me Up, hoặc Superheroes... Tất cả bài hát đều được cắt đến điệp khúc và cao trào nên các bạn chỉ cần tải về file Zip giải nén là được nhé, bao gồm 199 bài hát tha hồ lựa chọn nhé các bạn. Hy vọng rằng sẽ có ACE thích hầu hết những bản nhạc mình chia sẻ cùng mọi người.

D O W N L O A D
    (Google Drive)​

Sao không tải về được thế ad???