Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 19

[MF] Tổng hợp phim hành động - kinh dị

Phim này coi trên BB hả chú chủ thớt?

Không anh, đây là bản DVDRip, chưa convert sang định dạng cho BlackBerry, nhưng vì thấy mấy film này hay nên post lên cho anh em thưởng thức , vì đây là folder của một người Mỹ có trả phí (link never die), nên mình mới share như thế này cho anh em được, mong mod thông cảm

Bác kiểm tra lại đoạn thứ 15 của bộ phim Deep Blue Sea. Em thấy hình như link bị die rồi! Em mất bao nhiêu công down các đoạn kia giờ không ghép được bác ơi.

Trích dẫn Gửi bởi aphd76
    Bác kiểm tra lại đoạn thứ 15 của bộ phim Deep Blue Sea. Em thấy hình như link bị die rồi! Em mất bao nhiêu công down các đoạn kia giờ không ghép được bác ơi.
    Vẫn download bình thường bác ợ, có thể lúc đó Server của MediaFire bị quá tải thôi, link never die nha bác!

Trích dẫn Gửi bởi phatlnp
    Vẫn download bình thường bác ợ, có thể lúc đó Server của MediaFire bị quá tải thôi, link never die nha bác!
    Em vẫn kg download đc đoạn thứ 15 và bộ phim 12 Rounds DVDRip 2009 kg có đoạn thứ 4 bác ạ! Bác chịu khó vào kiểm tra lại giúp em bác nhé!

@aphd76: thật ra thì link thứ 15 của film Deep Blue Sea vẫn chưa die nhưng không hiểu sao lại không download được, bạn thử download vào lúc khác dùm mình nhé.

Em vẫn kg download đc đoạn thứ 15 và bộ phim 12 Rounds DVDRip 2009 kg có đoạn thứ 4 bác ạ! Bác chịu khó upload lại giúp em, khổ thân em chót down hết các đoạn kia rồi. Film của bác xem hay lắm!

Tks!....................................

link die hết rồi bác ơi, không down đc!

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối