Kết quả 1 đến 5 của 5

Tuyển tập truyện ngắn chủ đề 'Tình yêu và cuộc sống' định dạng PDF

[IMG]http://www.**********************/attachments/toppp-jpg.35198/[/IMG]

Tình Yêu là thứ tình cảm đẹp đẽ nhất trên Thế giới này. Đến với "Truyện ngắn Tình Yêu" để cảm nhận những dư vị và màu sắc khác nhau. Hy vọng đem đến cho những ai thích đọc những câu chuyện Tình Yêu lãng mạn. Một trong những câu chuyện với tình yêu tuổi trẻ cũng như những điều được rút ra từ bài học cuộc sống đưa đẩy.

Tình yêu như là cánh bướm. Bạn càng muốn bắt nó, nó càng bay xa. Nhưng nếu bạn để nó bay đi, nó sẽ trở lại vào lúc bạn không còn trông chờ nữa.Tình yêu mang đến nhiều niềm vui nhưng nó thường mang lại đau khổ, tình yêu chỉ tuyệt vời khi bạn dành cho ai xứng đáng lãnh nhận. Bạn hãy dành thời gian để chọn cho mình người phù hợp nhất. Tình yêu không làm con người trở nên hoàn hảo nhưng giúp bạn tìm một người giúp bạn trở thành người tốt nhất có thể.

Tập hợp những truyện ngắn hay và cảm động về tình yêu đôi lứa như: Chị ơi Anh Yêu Em, Những Mối Tình Đã Qua, Mình Chia Tay Nhé... bao gồm những câu truyện cảm động có khi khiến bạn rơi cả nước mắt, cùng với đó là sự hy sinh cao cả tất cả cho người mình yêu. Hãy tự trải nghiệm và cảm nhận bạn nhé.
    Download:

[IMG]http://cdn.**********************/attachments/30932.png[/IMG]​

Chữ thư pháp đẹp mà vướng lỗi chíng tả lớn quá. Chắc là 'lãng mạn' mới đúng đó.

Trích dẫn Gửi bởi Gà con
    Chữ thư pháp đẹp mà vướng lỗi chíng tả lớn quá. Chắc là 'lãng mạn' mới đúng đó.
    (rofl) bác soi kỹ quá <=-P

Truyện này mình đã xem sơ qua trong sách lười đọc truyện dài

Thaay 2 đứa hôn nhâu ngoài bìa là biết lãng mạng rồi