Trang 4 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 2345 CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 46
    Trích dẫn Gửi bởi suxauxi
    Mình là thành viên mới, xin chào mọi người
    Hôm qua mình mở máy cũng thấy báo upload, nhưng không biết sao trong khi upload nguồn của máy bị tắt luôn và khởi động lại không được. Lý do vì sao, mong mọi người giúp đỡ.
    Cám ơn.
    Bạn cắm sạc thử trong vòng vài giờ xem, có khả năng trong quá trình update máy bị sụt pin nên không khởi động lên. Nếu không được thì áp dụng thủ thuật update offline trên để debrick PlayBook.

Mình là thành viên mới, xin chào mọi người
    Hôm qua mình mở máy cũng thấy báo upload, nhưng không biết sao trong khi upload nguồn của máy bị tắt luôn và khởi động lại không được. Lý do vì sao, mong mọi người giúp đỡ.
    Cám ơn.
    Cố lên cấm sạc cho thật no pin vào rùi nó sẽ lên. Nếu không lên ấn giữ "nút volume + & Volume -" sau đó nhấp nút nguồn. Good luck...Mình cũng đang đau đầu đây...up xong rùi máy cứ cà tửn cà tưng hay tự tắt và chỉ nghe được 1 loa. hu hu hu hu

kimtuoc và BonConMat, Cám ơn 2 bạn đã trả lời nha
    Mình đã và đang cắm sạc, nhưng cái đèn đỏ nó cư chớp tắt, xin hỏi, mọi người có biết vì sao không vậy ?

Cac ung dung android van dung chung 1 cua so (kg giong ban beta .560), bun... (xin loi vi go tren playbook nen kg co tieng viet)

Trích dẫn Gửi bởi manchesterfan_khoa
    Cac ung dung android van dung chung 1 cua so (kg giong ban beta .560), bun... (xin loi vi go tren playbook nen kg co tieng viet)
    Cài MyEditor đi bạn gõ cho nó sướng..

kimtuoc và BonConMat, Cám ơn 2 bạn đã trả lời nha
    Mình đã và đang cắm sạc, nhưng cái đèn đỏ nó cư chớp tắt, xin hỏi, mọi người có biết vì sao không vậy ?
    Bản 668 này khi up cần sạc đầy pin bạn à, Con của mình cũng thế đừng lo lắng quá, Nhưng bây giờ con của mình cũng bị điên rùi không update qua Wi-fi được nữa chỉ ở 358 đúng là dòng này nhiều bệnh lạ. Ngâm cứu tiếp thui...

BonConMat ơi, vậy mình phải làm gì bi chừ ?
    Bạn có biết chỗ nào sửa được không vậy ?

Mình đang dùng bản 2.1, nhận dc thông báo update tận hơn 200Mb, up xong ko thấy khác nhiều lắm, email ko xoay dọc dc nữa, cảm giác máy chạy mượt hơn, pin ổn hơn. Có thêm tính năng mới là File Manager có thể đồng bộ với bb qua bridge -> rất hay nếu dữ liệu để trên bb (bảo mật hơn) mà vẫn lv trên pb đc.

Trích dẫn Gửi bởi tantrung228
    Mình đang dùng bản 2.1, nhận dc thông báo update tận hơn 200Mb, up xong ko thấy khác nhiều lắm, email ko xoay dọc dc nữa, cảm giác máy chạy mượt hơn, pin ổn hơn. Có thêm tính năng mới là File Manager có thể đồng bộ với bb qua bridge -> rất hay nếu dữ liệu để trên bb (bảo mật hơn) mà vẫn lv trên pb đc.
    Sao bác dùng os 2.1 mà lại up tận 200mb nhỉ, của em cũng 2.1 mà chỉ có 3mb

Mình cũng ko hiểu, nhưng cũng có nhiều người up vài trăm Mb mà

Bản mới này làm máy mình nóng quá (

Trang 4 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 2345 CuốiCuối