Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 46
    Os mới có gì thay đổi ko các bác

Trích dẫn Gửi bởi gnurtteiv
    Os mới có gì thay đổi ko các bác
    Hổng thấy có gì đổi mới đang buồn một chút...

Chờ

Trích dẫn Gửi bởi Nguyễn Phú Thịnh
    Up offline làm sao hở ông? :Oops:. Hok biết làm thiệt . Chỉ tui zí... Cám ơn ông nhiều nghen...
    Hàng của bác đây

Ai có phát hiện gì mới cho bản update thì post lên để anh em đỡ phải mò nhé, update xong rồi, chưa có thời gian sờ sờ vuốt vuốt nên chưa thấy có gì hay

Troi a!
    Khong co gi moi het!
    Lam mat thoi gian cho doi

Cứ thấy có update là thích,up xong rồi lại đc mày mò...theo cảm nhận của mình thì vấn đề về pin dc cải thiện,wifi liên tục,treo FB,để down phim,roi choi game RPG....sau 3h pin từ 100% xún còn 70%, cảm ứng thì lại có vấn đề,xoay màn chậm, ứng dụng như FB,browser...chưa thấy bị đá văng mất...bàn phím áo trượt lên xún mượt hơn ..khà khà...hơi bùn chưa thấy gì mới,đại khái như theme..hiệu ứng

các anh chị cho em hỏi là nếu mình không update bản mới mình có thể tắt cái biểu tượng notify update trên thanh trạng thái ở đâu không ạ. hay bắt buộc là phải update

Trích dẫn Gửi bởi Hiếu Trung
    các anh chị cho em hỏi là nếu mình không update bản mới mình có thể tắt cái biểu tượng notify update trên thanh trạng thái ở đâu không ạ. hay bắt buộc là phải update
    Không có tuỳ chọn để tắt thông báo ấy đâu bạn. Nếu không thích vẫn có thể không update nhưng đôi lúc cái thông báo ấy gây nên khó chịu cho 1 số người

Trích dẫn Gửi bởi BonConMat
    [IMG]http://**********************/trang/UpdatePlayBook2.0.1.668.jpg[/IMG]​
    Sau một thời gian dài ra bản beta 2.1 thì hôm nay, vào lúc 21h tính năng update thông báo cập nhật bản mới V2.0.1.668. Đây quả là một tin vui cho các BBer, việc update mất tầm khoảng 30 - 45 phút. Vào ngày 10/7 phiên bản này đã được cập nhật trên bản PlayBook 4G Not for sale, mình nghĩ việc test version mới đã ổn định và phù hợp với PlayBook Wi-Fi nên việc publish là chuyện đương nhiên. Để tìm hiểu bên trong Version này mang lại những trải nghiệm gì cho bạn thì hãy nhanh tay Update thôi.​ ​[Thủ Thuật] Downgrade/ Upgrade Playbook OS một cách nhanh chóng

Source offline file Signed tại đây ... Source offline file Bar tại đây...
    Mình là thành viên mới, xin chào mọi người
    Hôm qua mình mở máy cũng thấy báo upload, nhưng không biết sao trong khi upload nguồn của máy bị tắt luôn và khởi động lại không được. Lý do vì sao, mong mọi người giúp đỡ.
    Cám ơn.

Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối