Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 14 của 14
    Trích dẫn Gửi bởi congthao90
    Dùng Multiling Keyboard đi bác,gõ tiếng Việt chuẩn telex luôn,nhưng chỉ gõ được trong android apps thui nhé!
    Bác dùng Multiling Keyboard(MK) được eah!? Sao em thử đủ mọi cách( Gõ tiếng Việt 3, Vietnamese IME ) trong đó có MK nhưng cứ báo lỗi buộc phải đóng ứng dụng :S

Trích dẫn Gửi bởi kimtuoc
    Bác dùng Multiling Keyboard(MK) được eah!? Sao em thử đủ mọi cách( Gõ tiếng Việt 3, Vietnamese IME ) trong đó có MK nhưng cứ báo lỗi buộc phải đóng ứng dụng :S
    Sau khi em root xài được android market thì tải Multiling Keyboard từ market về xài vô tư ạ.Còn lúc đầu cài bằng file bar thì cũng bị giống bác đó!

Trích dẫn Gửi bởi congthao90
    Sau khi em root xài được android market thì tải Multiling Keyboard từ market về xài vô tư ạ.Còn lúc đầu cài bằng file bar thì cũng bị giống bác đó!
    có soạn thảo tiếng Việt ngon lành trên app office văn bản down từ market không bạn?

Các bác chỉ giúp em cách làm thế nào để cài các app cho playbook. Vì mấy em nó cứ đơ đơ nên em đưa máy về chế độ mới mua nên bây giờ máy chỉ có có thể vào mạng được thôi còn không biết đư các ứng dụng vào như thế nào cả. Em có dow ứng dụng về và căm play book vào máy tính nhưng máy tính không nhận. Như thế có cần phải jaibreak gì đó cho máy không ạ. Em xin cảm ơn.

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12