Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 14

Advanced User: [Video] Hướng dẫn chi tiết cách jailbreak Playbook OS2 với DingleBerry và cài đặt And

Lại thêm một đoạn video hướng dẫn chi tiết cách làm thế nào để sử dụng Dingleberry jailbreak BlackBerry PlayBook OS2.0 beta và tải Android Market. Thực sự không nhiều người dùng thiết bị đầu cuối có thể làm được gì nhiều hơn ngoài những cái chúng ta được trang bị sẵn hoặc hơn một chút là có thể chuyển đổi những ứng dụng Android file .APK sang file .BAR. Hãy thử thao tác theo video dưới đây xem bạn có thể khám phá ra nhiều điều hay ho hơn hay không?

Xem trực tiếp từ điện thoại di động: LINK

Lưu ý: Không có ai có thể chịu trách nhiệm việc bạn quyết định thực hiện dùng DingleBerry để jailbreak Playbook nếu có vấn đề gì xảy ra, nên backup lại mọi thứ trước khi thao tác.
    Nguồn: BerryReview

bác chủ thear cho em hỏi là caì AndroidMarket vào thì có cài được hầu hết soft trên market k hay chỉ những cái đã thành công khi test chuyển sang file .bar như astro, kindle thôi?

bạn ý ko có trách nhiệm trả lời câu hỏi này đâu

Trích dẫn Gửi bởi eorian
    bác chủ thear cho em hỏi là caì AndroidMarket vào thì có cài được hầu hết soft trên market k hay chỉ những cái đã thành công khi test chuyển sang file .bar như astro, kindle thôi?
    Hiện tại cách này đã làm được nhiều hơn thế nhưng không phải là tất cả, lúc chiều tớ test tầm 10 ứng dụng thì khoảng 2-3 cái không chạy được, bù lại cảm giác trải nghiệm Android Market trên playbook rất tuyệt đó..thử thôi nào!

Trích dẫn Gửi bởi kimtuoc
    Hiện tại cách này đã làm được nhiều hơn thế nhưng không phải là tất cả, lúc chiều tớ test tầm 10 ứng dụng thì khoảng 2-3 cái không chạy được, bù lại cảm giác trải nghiệm Android Market trên playbook rất tuyệt đó..thử thôi nào!
    cut the rope với angry bird vẫn chưa hoạt động hả bạn?

Trích dẫn Gửi bởi Jake0406
    cut the rope với angry bird vẫn chưa hoạt động hả bạn?
    Angry Bird thì chưa hoạt động, còn Cut the Rope tớ chưa test...đang loay hoay với giải pháp gõ tiếng Việt, bạn nào có cao kiến gì không giúp tớ với

Trích dẫn Gửi bởi hisoka
    bạn ý ko có trách nhiệm trả lời câu hỏi này đâu
    Playbook của tớ hỏng rồi đang đợi kiếm con khác đây nên đang rất là ngứa tay. Hehe

Trích dẫn Gửi bởi kimtuoc
    Angry Bird thì chưa hoạt động, còn Cut the Rope tớ chưa test...đang loay hoay với giải pháp gõ tiếng Việt, bạn nào có cao kiến gì không giúp tớ với
    Dùng Multiling Keyboard đi bác,gõ tiếng Việt chuẩn telex luôn,nhưng chỉ gõ được trong android apps thui nhé!

Có bác nào làm được chưa nhỉ?Đang muốn mua playbook,muốn có được sự tự tin cao nhất khi mua!

Trích dẫn Gửi bởi cool_boy
    Có bác nào làm được chưa nhỉ?Đang muốn mua playbook,muốn có được sự tự tin cao nhất khi mua!
    Không chần chừ gì nữa!!! Cứ tự tin mà mua đi bác, nếu cần sự hỗ trợ về việc cài đặt Android Market thì bác có thể đến Dâu Đen để được anh em giúp đỡ hah

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối