Kết quả 1 đến 5 của 5

bản update 2.0 cho playbook nhiều lỗi quá

mình đã up lên bản 2.0 cho playbook, dùng được android, nhưng nhìn chung là có nhiều lỗi, lỗi chủ yếu là các app ko khởi động lên dc, hay đang dùm thì bị văng ra ngoài. Đơn giản giống như bên computer là máy bị ì vậy.
    còn bây giờ là tủn off cũng không được luôn. có anh em nào biết cách khắc phục ko ah/
    :Shocked7fl::Shocked7fl::Shocked7fl::Shocked7fl::S hocked7fl::Shocked7fl::Shocked7fl::Shocked7fl::Sho cked7fl::Shocked7fl::Shocked7fl::Shocked7fl::Shock ed7fl::Shocked7fl::Shocked7fl::Shocked7fl::Shocked 7fl::Shocked7fl::Shocked7fl::Shocked7fl:

Bản beta là phải chịu thôi bạn.... nhiều người cũng bị tình trạng này,... cách khắc phục là wipe máy up bản chính thức để không phải lỗi nữa (1.0.7)

quá nhiều lỗi. em đã up về v1.07.3312 rồi wipe rồi lại update lại, giờ xài ngon rồi

wipe máy rồi update lại

Trích dẫn Gửi bởi rongtrang
    quá nhiều lỗi. em đã up về v1.07.3312 rồi wipe rồi lại update lại, giờ xài ngon rồi
    Mình cũng hay làm theo cách này.

Ngoài ra, đôi khì khi máy bị treo, thoát ra,... từ browser thì bạn có thể off cái java thì sẽ lại ok. Có lẽ RIM chưa hoàn thiện java khiến nó tiêu tốn nhiều tài nguyên quá chăng!?