Kết quả 1 đến 4 của 4

Không chạy được app android ở os 2.0.0.6149

Máy mình đang ở os 2.0.0.6149 rồi, nhưng nhỡ nghịch wipe máy thế là mất hết các phần mềm, còn mỗi browser, mình đành phải đưa nó về 1.0.8.6760. Đêm qua mình để máy update theo OTA lên 2.0.0.6189 rồi, nhưng sao giờ mình cài apps android vào máy ko chạy được nhỉ? cứ click vào app là máy chạy lên màn hình đen, biểu tượng blackberr ở giữa và dòng Initializing, please wait... một lúc rồi văng ra ngoài! Mình đã thử cài file ở trên diễn đàn bảo là fix lỗi ko chạy đc app android http://www.tinhte.vn/f481/cach-downg...ested-1017382/ nhưng cũng ko đc. thế là sao nhỉ?!

Mình cũng đã đọc hướng dẫn là đưa máy về 1.0.*** rồi wipe máy xong đó lại up lên 2.0.0.6149 sẽ chạy được nhưng có thể có cách nào khác ko ạ vì mình nhiều dữ liệu và phần mềm quá! đêm qua đã làm cả đêm mới lên lại đc 2.0.0.6149 rôi! Mới cả cách này có chắc chắn được ko ạ! Ai giúp mình với

up cái nào!..............................

mình cũng bị y chang như vậy ,help

Hi vọng TUT nhỏ này sẽ giúp được các bạn, cách giải quyết được đề cập trong phần "Lỗi thường gặp khi cài đặt Android Market". Chúc vui vẻ!

>>DOWNLOAD