Kết quả 1 đến 6 của 6

[Thủ thuật] Chụp Màn Hình Playbook

Một tính năng tuyệt hảo trên chiếc BlackberryPlaybook là khả năng chụp màn hình (screenshot) tất cả những gì bạn thấy được trên chiếc máy tính bảng của mình.
    Để chụp được màn hình, bạn chỉ cần nhấn cùng một lúc cả hai nút chỉnh âm lượng.

Hình ảnh trên màn hình sẽ được chụp lại và được lưu trong Pictures.
    Dâu Đen Tổng Hợp
    Nguồn Go.vn​

cám ơn bác, cái này cũ mà mới, mới mà cũ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Hèn nào, hôm rồi tự dưng thấy mấy tấm Screenshot trong picture, giờ tìm mới thấy. Ít chụp ảnh nền thiết bị nên không chú ý.

lại biết thêm 1 điều mới, cảm ơn bác rất nhiều

Trích dẫn Gửi bởi kimtuoc

Dâu Đen Tổng Hợp
    Nguồn Go.vn​
    hi anh chị kimtuoc , RL nhờ anh chị giúp ý kiến giùm là trên cái hình anh chị up bên trên [ phía góc trái có dấu chấm than và 2 .. mỗi lần nó show .. mình bấm vô dấu x nó thì mới mất , làm sao cho những file đó không show nữa . ] máy RL show Batteryupgrade - Tap-To-Star.apk ko biết làm sao kiếm nó ra để delete đừng show nữa .. Mong anh chị giúp đở. Thanks .

Trích dẫn Gửi bởi RockyLee
    hi anh chị kimtuoc , RL nhờ anh chị giúp ý kiến giùm là trên cái hình anh chị up bên trên [ phía góc trái có dấu chấm than và 2 .. mỗi lần nó show .. mình bấm vô dấu x nó thì mới mất , làm sao cho những file đó không show nữa . ] máy RL show Batteryupgrade - Tap-To-Star.apk ko biết làm sao kiếm nó ra để delete đừng show nữa .. Mong anh chị giúp đở. Thanks .
    Nếu PB bạn có cài Go Launcher thì chạy lên vào Menu, thấy mục Running\ chọn Close All Programs. Bạn thử theo cách này nhza!