Kết quả 1 đến 3 của 3

[Hỏi đáp] BB PlayBook kết nối với ổ cứng di đông ????

Các bác cho em hỏi em dùng cable OTG để kết nối với 1 ổ cứng di động ( ổ 2.5" ) để lấy thêm dữ liệu từ ổ đó ( phim , nhạc ... ) để xem thêm được không ? Bộ nhớ máy có 16G mà 4 cái film HD của em nóa đã 16G rùi . EM hỏi trước để còn biết đường mua thêm . Mới xài PB lần đầu có j ko hiểu các bác bỏ qua cho nhé . Thanks

Trích dẫn Gửi bởi maphongol
    Các bác cho em hỏi em dùng cable OTG để kết nối với 1 ổ cứng di động ( ổ 2.5" ) để lấy thêm dữ liệu từ ổ đó ( phim , nhạc ... ) để xem thêm được không ? Bộ nhớ máy có 16G mà 4 cái film HD của em nóa đã 16G rùi . EM hỏi trước để còn biết đường mua thêm . Mới xài PB lần đầu có j ko hiểu các bác bỏ qua cho nhé . Thanks
    Lúc trước, PlayBook OS 2.0.0.4869 beta thì có thể root nên dùng được tính năng USB Host nhưng hiện tại phiên bản OS 2.0.1.358 offical thì không. Đồng thời RIM cũng ngăn cấm việc Downgrade OS, việc này được quản lý bởi file Finger.dat. Mình đã thử dùng lệnh cfp wipe nhưng không thể xoá được nó.

hic chết dở . e check fw thì của e là 2.0.1.358 . ko downgrade đc thì root kiểu gì , bác nào cứu e vs (